• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hỗ trợ làm Logo Mạng, Lockscreen và màu nền cho "Slide to Unlock"

trangkhaiphu

vậy làm dùm em cái logo chelsea với chữ thư pháp dc rồi,thks nhìu
với lại nhờ anh sửa chữ side to anwser là:Mời anh Phua nghe.thanks

Chỉnh sửa cuối:

page

vậy làm dùm em cái logo chelsea với chữ thư pháp dc rồi,thks nhìu
với lại nhờ anh sửa chữ side to anwser là:Mời anh Phua nghe.thanks

Cái SpringBoard bạn down về giải nén có đuôi .plist bạn đổi thành .strings nhé chép theo đường dẫn System/ Library/CoreServices/SpringBoat.app/English.Iproj nhé sau đó reboot lại IP là có chữ Mời anh Phua

trangkhaiphu

Anh ơi,máy em dùng tiếng việt,copy vào ko thấy gì cả,nhờ anh làm hộ cái side to unlock thành:iPhua:D,còn cái answer đổi thành Mời boss nghe.thanks ah anh chỉ em cách thêm màu nền nha,thks

Chỉnh sửa cuối:

page

Anh ơi,máy em dùng tiếng việt,copy vào ko thấy gì cả,nhờ anh làm hộ cái side to unlock thành:iPhua:D,còn cái answer đổi thành Mời boss nghe.thanks ah anh chỉ em cách thêm màu nền nha,thks

Dã đổi như thế rùi,thời buổi này mà còn sử dụng tiếng việt thì lỗi thời qá,bạn phải đổi sang English thì nó mới đổi dc,còn tiêng việt thì ko đổi dc dâu,mình đã từng dùng tiếng việt nhưng ko đổi đc đành phải chuyển về English,bạn chuyển về chế độ English thì mới dùng đc nhé

phamman

bác làm cho em xin chữ Hùng Hoài ở logo mạng đc ko ạ
em dùng vitell và Vina ( Màu đỏ nhé bác )
yahoo: Han7002001

page

bác làm cho em xin chữ Hùng Hoài ở logo mạng đc ko ạ
em dùng vitell và Vina ( Màu đỏ nhé bác )
yahoo: Han7002001

Bạn cứ down logo về làm theo hướng dẫn là đc ko cần phải mạng nào đâu,tức là dùng mạng nào thì đổi tên logo theo mạng đó rùi chép vào là xong

tranvantho

Bạn làm hộ mình chữ H&M có đôi cánh luôn nhé. màu đỏ và font thư pháp nhé. À còn cái mở khóa bạn cho mình chữ H và M lồng vào nhau được ko. Giống hình này nè nhưng đổi trái tim thành Logo trái táo của apple nha , thank Bạn

page

Bạn làm hộ mình chữ H&M có đôi cánh luôn nhé. màu đỏ và font thư pháp nhé. À còn cái mở khóa bạn cho mình chữ H và M lồng vào nhau được ko. Giống hình này nè nhưng đổi trái tim thành Logo trái táo của apple nha , thank Bạn
Có cho bạn rùi đây,để bạn đợi lâu quá :-?

phamman

tiện bác cho em xin luôn chữ H&H hình đôi cánh đc ko ạ
với lại em muốn thay đổi hình hoặc màu cột sóng và pin làm thế nào vậy bác

trangkhaiphu

Anh ơi cái biểu tượng mở khóa làm dùm em cái logo chelsea mà hình cầu nhé,len google là có,em ko biết pót hình lên diễn đàn

page

Anh ơi cái biểu tượng mở khóa làm dùm em cái logo chelsea mà hình cầu nhé,len google là có,em ko biết pót hình lên diễn đàn

Mình ko tìm đc cái nào hơn cái này,nếu ko bạn gửi vào Yahoo cho mình nhé

tranvantho

Có cho bạn rùi đây,để bạn đợi lâu quá :-?

Bạn đổi dùm mình hình trái táo thành màu trắng xám , còn chử H & M thì thành màu nào cho nó nhu nhu một chút tùy Bạn nha , Thank Bạn nhiều

Skyler

bác ơi cho em xin cái logo có chữ Skyler có 2 cái cánh 2 bên giống bác đó.! thanks.!
bác làm cho e cái side unlock luôn được hem.! "Come On Baby"

Chỉnh sửa cuối:

page

bác ơi cho em xin cái logo có chữ Skyler có 2 cái cánh 2 bên giống bác đó.! thanks.!
bác làm cho e cái side unlock luôn được hem.! "Come On Baby"

Chử Skyler dài quá nên làm ko đc đẹp lắm bạn ah vì nó con kèm theo đôi cánh nữa nên diện tích cho logo hơi hẹp,còn chữ Come On Baby thì bạn phải gửi cái SpringBoard.strings cho mình thì mình mới làm đc,bởi vì mình ko biết bạn dùng FW bao nhiu

page

Bạn đổi dùm mình hình trái táo thành màu trắng xám , còn chử H & M thì thành màu nào cho nó nhu nhu một chút tùy Bạn nha , Thank Bạn nhiều[/QUOTE
Lần sau bạn nói rõ yêu cầu trước khi làm đẻ bạn khỏi mất công đợi vì mình ko biết bạn thích mầu nào lên mới làm mầu xanh,tại mình rất thích mầu xanh