• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Hot) CFW 523x for C6 v20.0.041 với bộ theme cực đẹp

miumiulove

Bạn cho mình xin tên của theme này với!Cảm ơn

dragonstick87

em test bản của bác dành coho 5230 roài e thấy có mt số lỗi là nhiều khi vào ứng dụng hay bị văng ra và tự restart lại máy

wimax16vnn

Đơn giản vì mình k muốn flash lại, ngại cài soft nên muốn xin ý kiến của những ng đang dùng vậy thôi

trc chưa am hiểu về JAF, cook thì còn ngại flash, ngại cài lại soft
h rành rõi mấy thứ ấy rùi , chuyện flash hàng chục hàng trăm lần rùi cài soft lại chỉ là chuyện vặt
có FW tốt hơn sẵn sàng JAF dù máy có hơn cả 100 softs

ngocha2006

Haha
Thong bao
Toi nay se co 1 ban cho 523x(ca 5233 va 5230) dung c6 v20.0.032
tren topic rieng voi nhiu cai tien,dep mat,tien dung,pin trau,ban cho noen.......

girl_da_tinh93

trc chưa am hiểu về JAF, cook thì còn ngại flash, ngại cài lại soft
h rành rõi mấy thứ ấy rùi , chuyện flash hàng chục hàng trăm lần rùi cài soft lại chỉ là chuyện vặt
có FW tốt hơn sẵn sàng JAF dù máy có hơn cả 100 softs

Chẳng hiểu sao mình càng am hiểu thì lại càng ngại :)). Tính mình vốn thích cái j ổn đinh để còn dày công chăm chút cho dễ. Sớm nắng chiều mưa là k đc:D

Haha
Thong bao
Toi nay se co 1 ban cho 523x(ca 5233 va 5230) dung c6 v20.0.032
tren topic rieng voi nhiu cai tien,dep mat,tien dung,pin trau,ban cho noen.......

v20.0.042 chứ bác ;;)

shirooo

nhớ đúng hẹn nha bác, bản trên cũng tạm ổn, bác rút gọn list ngôn ngữ viết với thêm 7 trang ký tự cho đẹp.

7534286

Bro ơi chỉ mình sửa cái tên thư mục của bản 5230 đi. Mình thếch bản này hơn bản x_mast. Nếu tiện bro cho mình nick chat rồi chỉ nha. Thank nhiều. Bản này không rút gọn nên mình thídh bản này lắm. Nếu không tiện bro sửa lại tên thư mục goì up lại nha

7534286

không ai giúp hết àh. Mình bung file rofs2 rồi. Bây giờ vào đâu để sửa cái đó nữa :)