• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Hot) CFW 523x for C6 v20.0.041 với bộ theme cực đẹp

ngocha2006

042 va 041 up của nhau được hết
C6 cho phép úp các bản khác nhau
Đơn giản nó ko phải bản nâng cấp của máy

dragonstick87

Bản cho 5230 có lỗi bác ngocha ơi em vào ứng dụng nào đó thoát ra máy báo phone restart rồi restart lại luôn

anhhiepdhktcn

cám ơn bác.em vừa flash xong,cảm giác mượt hơn trước nhiều khi chạy ứng dụng ,cảm ứng khá nhạy.để em test xem có lỗi gi ko với xem pin khỏe ko>>mai cho nhận xét tip.thanks bác lần nữa!!!!

ngocha2006

haha
Ko phải lỗi đâu,máy nào cũng sẽ như vậy
Đó là chế độ tự Restart khi cài song để hệ thống ổn định lại mà

ngocha2006

Chỉnh sửa cuối:

barracuda

hiện thời thấy rất mượt :D ko mắc những lỗi như bản giáng sinh :D
/mod cpu có sợ hại cpu ko ,thấy mấy bác bên 2pic của bác duythanh đang bàn luận xem mod bao nhiêu là vừa :-?

ngocha2006

HaHa Bản mod Cpu của 00Rohit (cái thằng tác giả của bản Photon ,Fix Camera ý)
Cpu chạy 75% ,lúc ko dùng về BT nên ko lo tốn pin.Cảm ứng áp dụng mod mới nhất mà.
Thank trên ko được Thank dưới này nha.
:(>:)
Cứ từ từ dùng,còn nhìu cái mới mà các bản khác ko có đươc chờ bạn khám phá.

Chỉnh sửa cuối:

barracuda

^ sao mình kiểm tra thấy trong file 1028334 bản mod này của bác cpu sd những 100% :-?
có nhanh thật nhưng sợ hại máy thôi

ngocha2006

Haha CPU cao chỉ sợ tốn pin thôi chứ ko sợ hại Cpu(Câu nói của IT,Cpu là thứ khó hỏng nhất trên boad mạch)
C5-03 mới ra của thằng Nokia cũng chạy CPU ARM 11 mà nó cho chạy ở mức Xung >600(nge thấy sướng nên Dailymobile và bên PNHT đang ngien cứu Port C5-03 cho mấy em nhà mình)
Em 523x mình 100% mới >400 thui,còn chán mới đến đỉnh(Bọn Nokia ko dám mod cao vì sợ nhanh hết pin)
Mà bản mình khắc phục triêt để vấn đề về Pin nên ko sợ Cpu.Cơ chế của nó là khi chạy ứng dụng nặng sẽ chạy hết 100% Cpu
còn khỉ bình thường chỉ chạy ở mức 33% trở lên mà thôi
Bản Photon mod lên mức CPU cao mà có ai kêu gì đâu

Chỉnh sửa cuối:

tumapu

mình đang dùng 5230 v21.0.004. down về rồi đổi tên file RM-588_21.6.005_prd.rofs2.V01 thành RM-588_21.0.004_prd.rofs2.V20 rồi chép vào folder RM-588 để flash thôi phải ko bạn?

ngocha2006

Haha phải copy cả bộ Cho 5230 bên PNHT về dùng
Làm như bạn là chết máy đấy
Tải bàn mình về rồi chép đè lên bản do PNHT cung cấp thôi
Bản này hỗ trợ cho v21.6.005