• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT HOT chời game n-gage ok trên E71 (độc quyền PV)

nguyenpa

Super V.I.P
Bản này có ai đăng ký được nick n-gage ko, mình đăng ký hoài ko được. :(

saclo85

Sao ko có ai gặp tình trạng như mình hết vậy. Mình cài xong rồi, đã copy file path rồi mà sao khi vô ngate thì nó bị văng ra. Không hiểu nỗi. Bạn nào đã gwpj tình trạng này rồi cho mình xin y kien với

ngocquynh47

Chữ Trial or ko có ko wan trọng, wan trọng là bản N-gage và các game của bạn cài có đúng là của BINPDA cr@ ko thôi

redmask

Quá hay, cảm ơn bạn nhiều, mình đã chạy được n-gage trên E71 FW210, hô hô, sướng quá, mong chờ bấy lâu nay.

leminh1988

N82 lâu lâu format máy cho êm rồi cài game ngage mà lần nào được 1 thời gian tự dưng vào game nó mờ đi rồi ấn vào tiếp thì đòi xóa thôi. từ ngày cài vào v20 dùng được secman còn ko bị chứ từ lúc lên v31 ko cài được secman em chỉ hack máy rồi cop game ngage của binpda vào mục ngage rồi chạy thôi. thế thì chơi được vài lần rồi lần nào nó cũng mờ đi và mất

nguyenpa

Super V.I.P
N82 lâu lâu format máy cho êm rồi cài game ngage mà lần nào được 1 thời gian tự dưng vào game nó mờ đi rồi ấn vào tiếp thì đòi xóa thôi. từ ngày cài vào v20 dùng được secman còn ko bị chứ từ lúc lên v31 ko cài được secman em chỉ hack máy rồi cop game ngage của binpda vào mục ngage rồi chạy thôi. thế thì chơi được vài lần rồi lần nào nó cũng mờ đi và mất

Khống biết chính xác không, mình có thằng bạn sài 6120 chơi games n-gage.
Nó đăng ký gprs dùng lướt web và update n-gage -> dùng 1 vài lần thì nó mở từ từ rồi lỗi, còn không dùng gprs thì ko sao. :D

Hiện tại đăng tìm cách đăng ký acc trên bản 1.20 này mà ko được, có ai đăng ký dùm 1 acc ko :((

diemhen_mobile

các bác khi dùng phần mềm phím ảo thì nhiều trò các bác phải biết sid của nó, nếu không biết cũng bó tay, cài vào ngó chơi chứ có sài phím được đâu.

ngocquynh47

Chả fai. có sid game thì dĩ nhiên là tốt nhất còn ko thì để là All Apps thì game nào mà chả đc, chỉ mỗi tội chơi xong thì fai để lại default thoai

gabriel999

Các bác xem hộ em sao các game n-gage tải về chơi ,khi vào pm n-gage chạy game đều xảy ra tình trạng xuất hiện bảng thông báo này "Base exited with return value -1000008 ", không game nào chơi được mới bực mình ghê .Các bác cho em hướng giải quyết với

khanhkhi1

Mã:
Files patchs: playcommon.rar

Cài vào máy nhé ( mới test ok trên máy, chưa test cài trên thẻ)

3. Down bản 10202be9 mình fix dưới đây (kết hợp giữa 2 máy) chép lại vào c:\private (bản cập nhật ở bài 3)
Cho mình hỏi cái file patch để patch thì làm thế nào giải nén ra thấy 1 file playcommon mà không biếtc hép vào đâu, còn chép vào c:\private mình tìm không thấy thư mục này thì làm sao
MÌnh xài E71. Thanks bạn nhiều lắm , giúp mình với

ngocquynh47

B đã hack chưa mà muốn nhìn thấy thư mục private,mà nếu hack rồi thì nhớ vào RomPatcher để Enable Open4All lên nhé

khanhkhi1

B đã hack chưa mà muốn nhìn thấy thư mục private,mà nếu hack rồi thì nhớ vào RomPatcher để Enable Open4All lên nhé

Máy mình đã hack rồi dùng bản HelloOX2.v2.01 các ứng dụng mình cài không cần phải dùng cert nữa, mình cũng đã enable Open4All rồi nhưng vần không thấy thư mục C:\private:(

hung2611

Cho mình hỏi file patch copy vào đâu vậy
CHo mình xin mấy cái link down game n-gage di
Mà chương trình này cài lên máy mình là e63 thì nó mất 1 đoạn màn hình, chương trình này chỉ có màn hình 240*320 thôi. Chứ ko full đc màn hình

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Tommy

đã thử copy vào cho n86 nhưng vẫn bị văng ra hoặc lỗi " tên game + exited with return value -1000007" chán quá :((

TomRyan8891_2009

cho em hỏi , E 63 và E71 có thể dùng bản n-gage 1536 duoc không ạ ?

hic hic , không ai trả lời em hết sao .

một số cách khác có hướng dẫn phải cài mã SID cho từng game ( trong ứng dụng magic key ) , như vậy cách cài SID và cài số , chữ trong bài viết có khác nhau gì không mấy anh ?

nvphoang

cho mình hỏi
mình xài E71 grey hack và up lên FW 300. rồi
cài thành thông n-gage theo cách trên ,tét thử thành công 1 số game full được màn hình như worms,brother in arms,star war...
Nhưng sao game space impact lại không full màn hình được.
hix,ai biết chỉ mình với,mình ghiền game này:(:)((