• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT HOT chời game n-gage ok trên E71 (độc quyền PV)

nvphoang

Cho mình hỏi file patch copy vào đâu vậy
CHo mình xin mấy cái link down game n-gage di
Mà chương trình này cài lên máy mình là e63 thì nó mất 1 đoạn màn hình, chương trình này chỉ có màn hình 240*320 thôi. Chứ ko full đc màn hình
khi vô chương trình thì mất một đoạn,nhưng đã vào game rồi thì full bạn àh(nếu làm theo hướng dẫn trên)

giangvungtau

sao mình ko cài được phiên bản update nhỉ???cài vào nó báo ko thể cài đặt được.mà sao ko full được màn hình nhỉ???chỉ được 1 nữa thôi.chưa thể chơi được game nào hết.mong được giúp đỡ

r0nkut3

anh ơi cho em xin mấy cái mã sid cho magic key mấy game n-gage trên E71 với. VD như trò guitar hero ấy.

giangvungtau

ko biết ông chủ topic này giờ đang đi du lịch ở đâu mà lập topic ra xong anh em hỏi thì ko trả lời.supper gì:| mà kỳ wá

thattinhdaukho

mình đọc nghe mát lỗ tai thật nhưng không hiểu sao down xuống không được. Bạn có thể để cái đường link nào dễ down chút hông?