• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot hot] VõLâm online việt hóa by Whinny(game khủng)

trung6195

Chán quá hnay sv bảo trì:(
có bác nào bít point NM k chỉ em với! Em linh tinh lv 12 train quái=cấp đc có 450~>550 máu thui à?

Whinny

Chán quá hnay sv bảo trì:(
có bác nào bít point NM k chỉ em với! Em linh tinh lv 12 train quái=cấp đc có 450~>550 máu thui à?
thế là khá rùi đó bạn
nếu mún khủng hơn nữa thì mặc đồ như bxã Whinny í
vào game pm Jikk xem nhé;;)

Hackimtinh

Whinny thích khoe vợ quá nhỉ,sever không bảo trì chỉ là không hoạt động hôm nay để tưởng nhớ mấy người đã hy sinh do thiên tai bên china thôi,chắc mai mới chơi được

trung6195

@hackimtinh bít tiếng tàu à?Pro quá
@whinny anh còn chơi sv đầu tiên nữa k? Nv em tên Pdavn em vừa chơi chiều qua thôi có gì a giúp nha;)

MaKimLien

Member
Up lv thì nhanh thôi.Up đồ mới khó.Hãm lv để kiếm nl up đồ.Gắng 35 full tím.Lúc đó thì lên nhanh lắm.Kêu gọi anh em sang sv new chơi.

trung6195

@maikimlien sv mới là sv mấy thế bác?
Cái chính là nhiều ae cùng kày cuốc chứ ham hố gì lv cao:))

MaKimLien

Member
Là sv có dấu () bên sau ấy.Sv new ra được gần 2 tháng thì phải.Vn bắt đầu sang sv này nhiều rồi.

Hackimtinh

Tui nó đa số qua đó kay kiếm tiền mua xu ngu kac thôi chứ không phải chuyển qua chơi đâu

akjrjn

đâu biết mời là thê nào/ có ae hiểu nhau nói chuyện là vui rồi. game này chơi được trên di động là quá ổn rồi. ae chịu khó giúp nhau là được. đi làm nv thỉnh thoảng phải xọng mấy câu tiếng anh nhờ bọn trung quốc giup. trong khi rao kênh thế giới nhờ ae VN không 1 bóng ma trả lời/ chán hết chỗ nói

Whinny

đâu biết mời là thê nào/ có ae hiểu nhau nói chuyện là vui rồi. game này chơi được trên di động là quá ổn rồi. ae chịu khó giúp nhau là được. đi làm nv thỉnh thoảng phải xọng mấy câu tiếng anh nhờ bọn trung quốc giup. trong khi rao kênh thế giới nhờ ae VN không 1 bóng ma trả lời/ chán hết chỗ nói
ban ngày chơi lag whinny toàn đứng 1 chỗ coi kêng tg thui nà,xem có ai khó khăn thì giúp
nhưng cũng có lúc thấy họ chửi nhau um tùm nên cũng hơi nản:D:D:D

trung6195

Anh whinny giúp e với!
e 16 r nhưng có cái nv nhận của thg xa phu nó chở mình tới nơi mất 1 xu xog bảo mình đánh quái kiếm 5 cái gì đó Chỗ làm nv có 1 đđ là đánh 107 thg đánh chết 1 thì nó báo đã diết 1/107 í e đánh đc 80 thg r nó hiện ra chữ boss
khỏe quá e k đánh đc a giúp e với tên nv em là pdavn
số e 0948106999
a rảnh pm em đi lun

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Anh whinny giúp e với!
e 16 r nhưng có cái nv nhận của thg xa phu nó chở mình tới nơi mất 1 xu xog bảo mình đánh quái kiếm 5 cái gì đó Chỗ làm nv có 1 đđ là đánh 107 thg đánh chết 1 thì nó báo đã diết 1/107 í e đánh đc 80 thg r nó hiện ra chữ boss
khỏe quá e k đánh đc a giúp e với tên nv em là pdavn
số e 0948106999
a rảnh pm em đi lun
nhiệm vụ đánh boss ý mà,để lúc nào mình online thì mình giúp nhé:)

saodoingoi142

Moderator
tui down về chẳng thấy đăng kí đc gì cả!!
ai chỉ dẫn rõ cách đăng đc ko?

Bạn hãy đọc kĩ hướng dẫn ở bài viết đầu tiên hoặc có thể dùng chức năng Gửi tin nhắn riêng cho chủ Topic để nhận được sự trợ giúp nhé!!!;;)

chetvih

anh whindy ơi giúp em với
em lên cấp 30 rùi mà ko biết làm sao để cưỡi đc. ngựa
nghe có ng bảo làm nv
anh chỉ em từng bc với nhé
thanks