• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT- NEW: CFW X6 v32 by VUDUCTHANH2007 V1 ngày 2-6-2011

boy_online01

muốn up lên v32 quá :)

Up đi bạn :D, có core C6 cho ver 32 rùi đó :D. Chán thì ta lại về C6 thui.
Mình cũng vừa up thử xong, xài đc 10 phút lại quay về với N97 mini thân yêu, cảm nhận là v32 này rẩt mượt, kéo một list khoảng 420 bài hát trong Quản lý tập tin mà ko hề bị khựng lại, ko thấy cái bàn phím thông minh đâu :(, đc cái RAM lúc ổn định là 49MB (vì hấp tấp nên quên ko hack, mình chỉ sign mỗi cái Memcheck để kiểm tra nên ko cài đc nhiều phần mềm)

Dragon459

Manager
Mình cũng vừa up thử xong, xài đc 10 phút lại quay về với N97 mini thân yêu, cảm nhận là v32 này rẩt mượt, kéo một list khoảng 420 bài hát trong Quản lý tập tin mà ko hề bị khựng lại, ko thấy cái bàn phím thông minh đâu :(, đc cái RAM lúc ổn định là 49MB (vì hấp tấp nên quên ko hack, mình chỉ sign mỗi cái Memcheck để kiểm tra nên ko cài đc nhiều phần mềm)
ram 49 là có chạy kèm cái gì không boy?.xem ra chỉ hơn cái là cảm ứng mượt hơn thôi nhỉ?

ThanhTungHT

Active Member
Ram 49 mà ổn định =))

kaothenhi

Khuyên 1 câu chân thành,CÒn muốn dùng cái màn hình chủ C6,N97 mini thì ko nên up lên =)).

Màn hình thì cũng thích bình thường, thích cái menu 4X4 :D , hình như FW gốc thì không làm được cái này thì phải.

Bác Sieutocdo có làm một bản không nhỉ?

dinhhaanh

up lên v32 rồi down xuống v31 đc hả bác? hay có core N97 mini v32 rùi

boy_online01

ram 49 là có chạy kèm cái gì không boy?.xem ra chỉ hơn cái là cảm ứng mượt hơn thôi nhỉ?

Ngoài mấy cái phần mềm hệ thống ra thì em ko cài thêm phần mềm nào khác nữa nên cũng chả biết phần tin nhắn, danh bạ nó có chạy ngầm hay ko?

Ram 49 mà ổn định =))

Bác nên xem lại định nghĩa thế nào là ram cao và thế nào là ram ổn định đi :)). Em nói là nó ổn định ở mức 49,54MB (ko tăng ko giảm) chứ ko nói nó cao hay thấp nhé. Với lại em thấy 5233 nó ít phần mềm đi kèm hơn X6 nên ram nó cao thì cũng dễ hiểu, còn đc 58MB thì hơi nghi ngờ liệu nó là của CFW hay OFW chưa hack đây :-?

ai có link core v32 ko, link của binh24 ko dowload đc. hic

Bác leech là được ngay.

up lên v32 rồi down xuống v31 đc hả bác? hay có core N97 mini v32 rùi

Cái quan trọng là Core mà. Core đúng ver 32 còn rofs2 thì lấy cái nào chả được, đổi tên cho đúng thui :D