• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT RealFootball 09 HD bình luận tiếng Việt by Thanhhaionline

thanhhaionline

RealFootball HD 2009 là game bóng đá đỉnh nhất trên S60v3,có đồ họa và âm thanh cực đỉnh..chắc ko phải nói nhiều về game này nữa.mình thấy chơi rất hay nên hôm nay sửa lại âm thanh BLV sang tiếng BLV Quang Huy..rất tuyệt vời.Xin mời mọi người thưởng thức.
Các bạn cài RealFootball HD 2009 trước sau đó down bản đính kềm về giải nén ra 7 file.Vì chưa có tgian pack ra để cài nên các bạn chép đè tất cả 7 file nén trong file đính kèm theo đường dẫn: !/private/2001BE61 trong dó ! là ổ đã cài game (Luu ý máy phải hack),
Dù đã cố gắng unpack cái file data .pak để việt hóa và mod lạii nhưng chua có giải pháp.Bác nào có thể unpack xin chỉ giáo.
Download file âm thanh
http://www.mediafire.com/?8d9blbkoed7b5re
Đây là bản gốc dành cho tất cả màn hình đây:
Real Football 2009 HD_240X320
http://www.mediafire.com/?egywynzh2d2
Real Football 2009 HD_176X208
http://www.mediafire.com/?dmojnmiztyi
Real Football 2009 HD_320X240
http://www.mediafire.com/?2jez2cz0wmd

Chỉnh sửa cuối:

ilovegreen

bạn ơi!!!! nếu đã mod được âm thanh rồi thì sao bạn k mod chuyển nhượng đi thế thì quá tuyệt luôn.
từ ngày iphone, android xuất hiện chẳng có game HD nào cho s60v3 cả. Chán quá!!!!

trungR1988

Member
Vãi nhỉ.Mình test đã báo a e sau.Lâu lâu có cái để lôi e N95-8G ra nghịch.

Đã test chỉ đc mấy câu thui như "Rất tốt.Pha cản phá rất đúng lúc" ; "vào" ; "tiếng còi đã cất lên" chấm hết.Nếu mod đc đọc tên các cầu thủ đang cầm bóng thì hay...

Chỉnh sửa cuối:

daophuochien

tuong gi chu cai nay thi minh lam lau rui. minh khong co may file am thanh do blv QH noi du thoi.nen da tu thu am sao cho giong blv QH rui tha vao game cung ok het. nay nhe cac ban tu lam dc het thui nha.cac ban tu thu am xong dua vao cung dc ma.dung e xplore truy cap vao private/2001BE61 xong muon tahy thi cu viec doi ten thui.ma may pa can co pm doi duoi sang wav. xong dua vao la no doc tuot.cai phan dau thi may ban co the dua nhac c1 vao hoac phan thay doi chien thuat cung co the thay nhac viet nam vao dc tat.tiec la khong bao gio lam dc doc ten cau thu dang cam bong dc.

sannhago

tuong gi chu cai nay thi minh lam lau rui. minh khong co may file am thanh do blv QH noi du thoi.nen da tu thu am sao cho giong blv QH rui tha vao game cung ok het. nay nhe cac ban tu lam dc het thui nha.cac ban tu thu am xong dua vao cung dc ma.dung e xplore truy cap vao private/2001BE61 xong muon tahy thi cu viec doi ten thui.ma may pa can co pm doi duoi sang wav. xong dua vao la no doc tuot.cai phan dau thi may ban co the dua nhac c1 vao hoac phan thay doi chien thuat cung co the thay nhac viet nam vao dc tat.tiec la khong bao gio lam dc doc ten cau thu dang cam bong
dc.

bạn ơi tôi đổi sang wav rồi nhưng không cho vao game được, bạn bảo tôi với

se7enlove1608

các bác cho thằng torret và david luiz về chelsea dùm em với,hihi.mà máy em N82 cài game RF 9 HD này chơi 1 thời gian là giật tưng buwfgn.chán quá!

Tuank31a

Minh lam k dc b oi?minh tai rf09hd trc roi them file blv quaghuy vao ma van k dc.van la blv nc ngoai thoi

kontancy

bạn chép đè các file âm thanh vào private/2001BE61 ý. Nó phải đè lên file cũ, nếu không thì thì chắc bạn chép nhầm chỗ rùi

Tuank31a

bạn chép đè các file âm thanh vào private/2001BE61 ý. Nó phải đè lên file cũ, nếu không thì thì chắc bạn chép nhầm chỗ rùi
b hd minh chi tiet dc k?chep de kieu gi b.minh copy vao no bao trug ten file.minh doi ten thi copy dc nhug van k co tieg blv phuy

phamquocvi

Bác ơi. Tình hình là e k cài đc, đang cài thì tự nhiên nó biến mất luôn, xong máy cứ đơ đơ. E dùng C5-00.2

kontancy

Ban dùng xplore mà cop, đừng có đổi tên. Nếu máy bạn chưa hack thì cắm thẻ nhớ vào máy tính mà cop. Good luck.

Tuank31a

Ban dùng xplore mà cop, đừng có đổi tên. Nếu máy bạn chưa hack thì cắm thẻ nhớ vào máy tính mà cop. Good luck.
hackfone rui.luc trc dug xplore copy dc nhug no cho ca thumuc chua 7file do vao private/2001be61 luon.minh cai rf09hd roi,va ca rf09.n-gage nua