• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT RealFootball 09 HD bình luận tiếng Việt by Thanhhaionline

kontancy

vậy bạn thử trên máy tính chưa. Có thể bạn không cop đè được là do chưa mở Open4All trong rom patcher, kiểm tra lại xem. Nếu không được thì mình chịu :(

Tuank31a

vậy bạn thử trên máy tính chưa. Có thể bạn không cop đè được là do chưa mở Open4All trong rom patcher, kiểm tra lại xem. Nếu không được thì mình chịu :(
minh hoi hoi ga ti.b hd chi tiet minh cop bag xplore dc k?

kontancy

Nếu hack máy rồi thì ban sẽ có ứng dụng tên là RomPatcher, mở nó ra và apply cái Open4All. Sau đó copy bằng Xplore bình thường.

kontancy

đánh dấu rồi copy luôn cả 7 file bạn ạ. Hôm qua mình đã thử và copy được bình thường :)

Tuank31a

Ok.dc roi.nhug k copy dc file vfx yelow card la sao.nhug dc co vai cau thoi ah.ai pro mod them vai tu nua di.them phan amthah bai hat co dog vn vao dc k?

kontancy

bạn có thể mod thử mod thêm cũng được, nhưng file âm thanh mới phải giống file âm thanh cũ. Mình nghĩ là vậy nhưng chưa thử :(

Janfu

pro pdviet ơi có ai mod real football 2009 hd có vn ko? Cho em xin...nếu dc e xin.

Em thấy game này hay nhất trog nhữg game bóng đá cho s60v3.đồ họa 3d,pro nào mod có đội tuyển việt nam.thì cho e xin hoặc hướng dẫn e mod thì tốt wua...nếu dc em xin hậu tạ..

thang211192

Xin Bản real football 2009 HD Bình luận tiếng việt by thanhhaionline

ai cỏ file âm thanh không cho mình xin đi. die hết link rồi