• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] UCWEB v6.5.0.30(sis) - Trình duyệt web bản pro nhất

Nynk_102

vẫn ko down được ở mediafire, nó chỉ down đc về cái trang web nặng hai mấy kb thôi, sao bác traihp bảo down đc.,chắc bác cũng chỉ down đc cái trang web về thôi.bản này vẫn lỗi : chữ bị bẻ đôi,nhìn rõ chán.muốn down ở mediafire chỉ có 1 cách là dùng trình mặc định của máy vì nó hỗ trợ flash, nhưng trước khi click đc vào chữ download thì nó đã load về cái trang mediafire nặng hơn 600kb(mất toi 600d của mình,hic).hiện nay chỉ có box.net là down đc trên opera và ucweb thôi,vì vậy mà mình toàn upload file lên box.net để down,đỡ phải cắm điện thoại vào máy tính.Bạn nào muốn chia sẻ file với mọi ngừơi thì up lên box.net cho dễ down.post qua opera mini,gõ tiếng việt mỏi cả tay.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Mình vẫn down ngon mediafire bằng Operamini mà. Ko khoe chứ , khoảng 5tháng nay mình down trên mediafire không dưới 200mb đâu, bằng opera đấy .
Bản Uc mới này dùng tốt mừ, e dùng từ nãy jờ có bị như bác nói đâu nhỉ .

bluedragon0307

vẫn ko down được ở mediafire, nó chỉ down đc về cái trang web nặng hai mấy kb thôi, sao bác traihp bảo down đc.,chắc bác cũng chỉ down đc cái trang web về thôi.bản này vẫn lỗi : chữ bị bẻ đôi,nhìn rõ chán.muốn down ở mediafire chỉ có 1 cách là dùng trình mặc định của máy vì nó hỗ trợ flash, nhưng trước khi click đc vào chữ download thì nó đã load về cái trang mediafire nặng hơn 600kb(mất toi 600d của mình,hic).hiện nay chỉ có box.net là down đc trên opera và ucweb thôi,vì vậy mà mình toàn upload file lên box.net để down,đỡ phải cắm điện thoại vào máy tính.Bạn nào muốn chia sẻ file với mọi ngừơi thì up lên box.net cho dễ down.post qua opera mini,gõ tiếng việt mỏi cả tay.
Posted via Mobile Device

Chữ bị bẻ đôi nào? Mình có thấy đâu nhỉ?

mrdragon88

chắc là bác dùng wifi để down nên down được chứ mình dùng gprs có down đươc đâu.còn chữ bị bẻ đôi là khi hết dòng thì 1 nửa chữ ở dòng trên 1 nửa chữ ở dòng dưới.ví dụng chữ "dụng" sẽ bị cắt đôi thành "dụ" và "ng"
Posted via Mobile Device

tienthembg

chắc là bác dùng wifi để down nên down được chứ mình dùng gprs có down đươc đâu.còn chữ bị bẻ đôi là khi hết dòng thì 1 nửa chữ ở dòng trên 1 nửa chữ ở dòng dưới.ví dụng chữ "dụng" sẽ bị cắt đôi thành "dụ" và "ng"
Posted via Mobile Device

Thế thì vẫn chưa hoàn chỉnh rồi. Bác nào để chế độ duyệt là Adapt thì mới thấy được chữ bị bẻ đôi. Mà không biết bản này viết bài trên 4rum còn bị lỗi fonts nữa không. Ở bản trước rõ ràng viết tiếng Việt. Gửi xong xem lại thì lỗi hết fonts, chẳng đọc được chữ nào cả. Vẫn còn thua operamini.

bluedragon0307

Thế thì vẫn chưa hoàn chỉnh rồi. Bác nào để chế độ duyệt là Adapt thì mới thấy được chữ bị bẻ đôi. Mà không biết bản này viết bài trên 4rum còn bị lỗi fonts nữa không. Ở bản trước rõ ràng viết tiếng Việt. Gửi xong xem lại thì lỗi hết fonts, chẳng đọc được chữ nào cả. Vẫn còn thua operamini.

Nói thật mình để Adapt chả thấy bị bẻ đôi gì cả:)

Nynk_102

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
E vẫn down bằng gprs thuj, 6220c không hỗ trợ wifi mà bác. E hiểu cái bác gọi là bẻ đôi chữ rùi , e cũng bị mà.không sao cả .

mrdragon88

Hehe, mình đã down load dc từ Mediafire. Các bạn làm đúng theo như hình của mình là OK thui

Bác cứ đùa chứ,có down đc đâu,như mình đã nói ở trên file down về là rar nặng 26.73kb, mở ra là trang web mediafire, trong khi file up lên la 120kb.,down về mà ko dùng đc sao gọi là down.Mình cũng down file giống của bác trong hình đó,thế file bác down về có dùng đc ko,hay cũng nặng 26.73kb?????

Posted via Mobile Device

bluedragon0307

Bác cứ đùa chứ,có down đc đâu,như mình đã nói ở trên file down về là rar nặng 26.73kb, mở ra là trang web mediafire, trong khi file up lên la 120kb.,down về mà ko dùng đc sao gọi là down.Mình cũng down file giống của bác trong hình đó,thế file bác down về có dùng đc ko,hay cũng nặng 26.73kb?????

Posted via Mobile Device

Uh, tại mình thấy down dc nên mừng quá thông báo ngay cho các bạn. Cho mình xin lỗi nha. Down về xong mình đưa lên PC giải nén cũng ko dc chứ đùng nói là Fone:-?? Mà có ai can thiệp dc cào phần Speed dail chưa?

Nynk_102

Uh, tại mình thấy down dc nên mừng quá thông báo ngay cho các bạn. Cho mình xin lỗi nha. Down về xong mình đưa lên PC giải nén cũng ko dc chứ đùng nói là Fone:-?? Mà có ai can thiệp dc cào phần Speed dail chưa?
Posted via Mobile Device
Bác làm cả nhà mừng hụt rùi. Như cái hình của bác e thấy cách đây 5tháng từ khi cài Uc lần đầu. Hum nay tưởng bản này mới down ok ,kết qủa vẫn thế, e post ở bài trước đấy .

bluedragon0307

Posted via Mobile Device
Bác làm cả nhà mừng hụt rùi. Như cái hình của bác e thấy cách đây 5tháng từ khi cài Uc lần đầu. Hum nay tưởng bản này mới down ok ,kết qủa vẫn thế, e post ở bài trước đấy .

Bản cũ của bạn là bao nhiêu vậy? Bạn up lên để có ai muốn thì dùng

mrdragon88

bác nynki down kiểu gì mà down đc ở mediafire bằng opera mini thế???chỉ mình vớí???
Posted via Mobile Device

bluedragon0307

Mới phát hiện ra lỗi của bản VH: vào CT xong các bạn ấn phím 1 sẽ bị out ra ngoài. Đề nghị tác giả bản VH sửa dùm anh em:)

Lại thêm 1 điểm nữa: Bản TV ko lưu pass trang web của bạn, bản TA thì OK

Caominh171

Mới phát hiện ra lỗi của bản VH: vào CT xong các bạn ấn phím 1 sẽ bị out ra ngoài. Đề nghị tác giả bản VH sửa dùm anh em:)

Lại thêm 1 điểm nữa: Bản TV ko lưu pass trang web của bạn, bản TA thì OK

Mình đồng ý với bạn là mới vào ứ.dụng mà ấn fím 1 là out ngay nhưng chắc ko fải do VH đâu, đừng bấm fím 1 ngay các chỗ như PDAViet hoặc GoogleTranslate thì sẽ ko bị out đâu. Còn chiện ko nhớ pass thì ko đúng tại mình out rồi vào lại dđ vẫn nhớ pass bt nè :-?
P/s: bản này bị lỗi font hay sao ấy, vẫn thua bản 6.1 đang dùng!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Xin lỗi các bạn,do mình phài đi công tác đột xuất nên k có điều kiện để hoàn chình bài viết.hiện nay mình vẫn đang phài ở ngoài đường đây này.thế nhưng vẫn cố gắng online =mobile để hướng dẫn và giải đáp thắc măc cho các bạn.
Bàn này mình dùng k hề thấy bị gãy chữ hay là lỗi font gì cả.
Còn download tren mediafire,theo minh đoán là do nó giới hạn miền down:cụ thể là nó chí cho download theo thời gian nhất định mà thô
Mình xin huướng dẫn các bạn một chút:trong phần settings đánh dấu enable hết nhé như thế khi duyêts web sẽ tự làm mượt chữ và khi cuộn trang cũng thế
Thấy các pác bàn luận sôi nổi em cũng thấy mừng vì k fí công sức mình bỏ ra (e mất hơn tiếng đồng hồ để pót bài này đó) nhưng các pác đừng mải vui mà quên nhiệm vụ click thank em với nhé :D

Chỉnh sửa cuối: