• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] UCWEB v6.5.0.30(sis) - Trình duyệt web bản pro nhất

bOm

thôy rồi.
tại sao minh vao ucweb ma ko đc trời. cai đặt rôi. nhưng vao là nó cứ đơ đơ ra.
Ấn vao thanh menu cũng ko đc :(
nản thôy rồi

MinhThang

Manager
thôy rồi.
tại sao minh vao ucweb ma ko đc trời. cai đặt rôi. nhưng vao là nó cứ đơ đơ ra.
Ấn vao thanh menu cũng ko đc :(
nản thôy rồi

Sao mà kêu nhiều nơi thế, xem nó có xung đột với pm nào không, hoặc là tắt các pm chạy ẩn đi rồi thử lại.

kissandbye

hix cho em xn cái link down khác đi.Em down cái này về thấy có luôn .sis chứ không có .7z nữa không tài nào giải nén nổi.Mà có tệp là sao vậy anh

BuuPhucCT

Well-Known Member
hix cho em xn cái link down khác đi.Em down cái này về thấy có luôn .sis chứ không có .7z nữa không tài nào giải nén nổi.Mà có tệp là sao vậy anh

Nếu là file sis luôn thì quá khỏe rồi còn giải nén gì nữa bạn. Cài thẳng file sis vào máy luôn là xong rồi.;;)

DinhTuan

sao mình dùng ucweb lúc trước vô được trang 4shared,mediafire. giờ lại không vô được nữa. Có bạn nào bị giống mình không vây?

Leo88

lên google đánh UCWeb 7.0 99% địa chỉ web là CN, còn lại 1% là pdaviet nhà mình. hehe
Bác nào down về V hóa hoặc E hóa cho anh em cái

hungthcs

Mình tich vào đó nó cứ nhảy vào mục có tên của file rồi cái j nữa âý. Ko hiểu. Chờ một lúc mà co thấy j đâu bạn. Bạn hướng dẫn cụ thể giúp mình với. Thanks!

DinhTuan

Mình tich vào đó nó cứ nhảy vào mục có tên của file rồi cái j nữa âý. Ko hiểu. Chờ một lúc mà co thấy j đâu bạn. Bạn hướng dẫn cụ thể giúp mình với. Thanks!
Posted via Mobile Device
Ban noi gi minh hieu minh chet lien,muc co ten cua file no nhu the nao,minh down van binh thuong ma,down bang ucweb lun cung duoc ma

hunterviet

Well-Known Member
Tình hình là hôm nay đã có bản cập nhật và đã được dịch sang tiếng Anh rất dễ xài. Còn chờ gì nữa mà không nhào vô test nó hả các bạn.
Bản này có nhiều cải tiến nên tốc độ khá mượt còn tính năng download thì mình ít khi online bằng mobile nên k có nhiều kinh nghiệm. Anh em nào test rồi cho xin tý ý kiến nhé!
:):)

Ucweb-6.7.0.32-999-28-09071523 en translated by akusha

attachment.php
attachment.php
attachment.php
Bản này sever ENG hay còn là China vậy anh:-/

timgiabang

xin chào, các anh có thể chỉ cách cho em dùng ucw này mà download hình ảnh dc ko,muốn download ảnh về đúng số kb mà ảnh đã up lên web đó, em dùng ucw mà down ảnh về toàn là file ảnh <20kb, nản quá, ai biết xin chỉ cho em với, em thấy dùng pm này tuy có kết nối sever hơi lâu bước đầu 1 chút, còn sau đó load trang rất nhanh, xin cảm ơn các anh trước nha,=D>