• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HP iPAQ rw68xx - PDAVIET ROM WM6.0 & 6.1

thientam255

Bạn làm vậy là đúng rồi. Màn hình sẽ ỏ chế độ BL khoảng 15 rồi máy tự động hard reset và tự động vào win.

Em đợi gần 30 phút mà nó cứ vậy hoài. Chán quá em cài lại bản 1.04 luôn :(:)(:)((

cupa345

mình đã thanks htorance rồi sao không thấy được nội dung nhỉ!,bạn nào có links "Download 2.01b beta1 via miniSD" thì cho mình xin nhé.thanks
"thanks cả nhocbanme!!!! nhé"

boy_bad_luck

bản Ver 2.01b beta1 có WOW. Mình mới upgrade xong, chạy ổn định lắm, chỉ bị 1 chuyện nhỏ là khi chạy tomtom mà minimize lại roi tắt màn hình là máy bị treo. FM radio nghe tốt.
KHi up rom các bạn ráng kiên nhẫn chờ. nếu không sẽ xảy ra nhiều chuyện lắm đó. Mình cũng không chịu chờ nên phải mất 4 tiếng ngồi đọc lại hết các bài viết trong forum rồi mới sửa được con RW6828 đấy......
Cám ơn NHOBANME nhiều.. Mỗi khi reset là gặp tên của bạn đứng chung với ông BILL rồi :D.

nhocbanme

Giới thiệu với AE vài hình ảnh của bản ROM mới, mình đang cố gắng tìm cách khắc phục ActiveSync và đưa lên cho AE dùng trong thời gian sớm nhất :

Aof_kt

Giới thiệu với AE vài hình ảnh của bản ROM mới, mình đang cố gắng tìm cách khắc phục ActiveSync và đưa lên cho AE dùng trong thời gian sớm nhất :
Hoan hô anh, em đang định up bản Rom mới :-? Thôi có lẽ chờ bản mới này ra thì up luôn 1 thể =D>

phamung84

hihi ,mang dáng dấp của wm2007 rùi đó ! nhocbanme cho bản rom này lên lun đi hix hix,cái lỗi active sync để khắc phục sau cũng được mà :((

Medkid

Đẹp đấy, thế là port thành công Equalizer và FM của Atom life qua HP rồi hả ?

=D> =D> =D> =D> =D> =D>

Post lên luôn đi, kẻo mọi người đã lâu không được dùng Rom HP cảm thấy ngứa ngáy khó chịu rồi kìa :p

BraDo

Bạn có cái SRS WOW HD v.1.2.5.0 mới quá, share cho mình đc ko? mình muốn thử cài vô con Atom Exec xem có cải thiện âm thanh đáng kể hay ko í mà...

nhocbanme

Bạn có cái SRS WOW HD v.1.2.5.0 mới quá, share cho mình đc ko? mình muốn thử cài vô con Atom Exec xem có cải thiện âm thanh đáng kể hay ko í mà...

Cái này mình port từ ATOM LIFE sang đó ? Ko có files cài bạn à, mình sẽ nghiên cứu tạo thành file .cab xem sao.
P/S : AE thông cảm nha, mình đang ở quê mạng ở đây kém lắm ko thể up lên được. Vài hôm nữa lên TP mình sẽ úp lên liền.

Aof_kt

Cái này mình port từ ATOM LIFE sang đó ? Ko có files cài bạn à, mình sẽ nghiên cứu tạo thành file .cab xem sao.
P/S : AE thông cảm nha, mình đang ở quê mạng ở đây kém lắm ko thể up lên được. Vài hôm nữa lên TP mình sẽ úp lên liền.
Hic vậy là phải sau 1/5 mới có Rom mới để up rồi :((. Nhưng vẫn cảm ơn nhocbanme nhiều nhiều nhé =D> và chúc anh 1 kỳ nghỉ vui vẻ :D

cupa345

đẹp quá!!!!!mạn phép thay mặt a_e dùng hp6828 cảm ơn Nhocbanme nhé=D>=D>=D>=D>
tiện đây cho mình hỏi,mình đang dũng bản W05,khi nhge nhạc bằng tai nghe thi nghe tiêng sôi tuy nho thôi nhưng khó chịu quá.không biết do rom hay phan cứng nhỉ.thanks

Chỉnh sửa cuối:

boy_bad_luck

trời mình mới cài xong giờ chuẩn bị up rom nửa heheheheh, cám ơn nhocbanme nhiều mai mốt rảnh mình về vn mời bạn uống cafe nhe.

htorancel

Nhìn bản ROM mới thấy thích rồi đó nhocbanme à. Mỗi tội mình không khoái cái bàn phím của touch cho lắm. Sau một thời gian sài WM6 giờ thì lại sài WM5 cho đỡ tốn PIN giờ thấy bản này lại muốn up lại WM6 òi.

Aof_kt

đẹp quá!!!!!mạn phép thay mặt a_e dùng hp6828 cảm ơn Nhocbanme nhé=D>=D>=D>=D>
tiện đây cho mình hỏi,mình đang dũng bản W05,khi nhge nhạc bằng tai nghe thi nghe tiêng sôi tuy nho thôi nhưng khó chịu quá.không biết do rom hay phan cứng nhỉ.thanks
Cái này mình cũng bị có lẽ là do Rom rồi :D . Hy vọng bản này khắc phục được.

phamung84

buồn với hp6828 quá , tái loa nghe phone nhỏ quá , mình ngồi trong phòng mà gọi vẫn phải bật loa ngoài lên mới nghe rõ được :((

Aof_kt

buồn với hp6828 quá , tái loa nghe phone nhỏ quá , mình ngồi trong phòng mà gọi vẫn phải bật loa ngoài lên mới nghe rõ được :((
Ặc sao lại thế nhỉ, con HP6818 của em chỉ nghe nhạc là nhỏ thôi còn nghe phone thì rất to và rõ ràng mà, nếu bật loa ngoài thì cứ gọi là oang oang :D. Em dùng mạng Viettel.
Chờ bản Rom mới của nhocbanme sốt ruột quá hic

Chỉnh sửa cuối:

nhocbanme

Ặc sao lại thế nhỉ, con HP6818 của em chỉ nghe nhạc là nhỏ thôi còn nghe phone thì rất to và rõ ràng mà, nếu bật loa ngoài thì cứ gọi là oang oang :D. Em dùng mạng Viettel.
Chờ bản Rom mới của nhocbanme suốt ruột quá hic

Bro yên tâm đi, tối mai E xuống TP rồi up ngay lun :D
Tin vui cho các bác, lỗi ActiveSync đã test thành công trên build mới CE 5.2.19701.