• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation - Phụ kiện và đồ chơi

soushas

Là Hàng tháo máy. Mình đã mua một bộ vỏ DHD như vậy. Tháo máy bán luôn :))

Hàng ngoài hay hàng cty nếu bạn không biết mua thì cũng giống nhau thôi.
Như bạn Linhku nói, những bộ vỏ đấy đều là vỏ tháo máy.

tươi ngon quá xá :X:X:X
bác venusian vs bác linhku post ảnh em nó lên em chiêm ngưỡng phát
tiện hướng dẫn em mua luốn

o0beyeu0o

ai bik ở đâu bán pin 1900 khu vực hà nội ko? Mà bác nào sử dụng rồi thì cho em xin y kiến chứ dùng rom ics mà cũng chẳng khá hơn bao nhiêu chi dám nghe gọi chứ chẳng dám chơi ji. Em tính làm quả pin 1900 dùng lâu hơn mà ko biết máy có chịu dc ko hay gắn vào máy đi luôn

LinhKu

Nói thật với bạn chứ pin 1900 so với 1730 thì nó cũng chẳng khá hơn là mấy,nếu muốn đủ như cầu chơi game lướt web nghe nhạc gọi điện nhắn tin lâu thì chắc pin fải 3000 mới đủ :D

o0beyeu0o

Nói thật với bạn chứ pin 1900 so với 1730 thì nó cũng chẳng khá hơn là mấy,nếu muốn đủ như cầu chơi game lướt web nghe nhạc gọi điện nhắn tin lâu thì chắc pin fải 3000 mới đủ :D

Ý mình là muốn 1cục pin khoẻ hơn cục pin zin theo máy thôi. Chứ dùng thì biết bao nhiêu cho dủ

LinhKu

vỏ trắng như vầy nè

vỏ đen thì như trên avt bạn vậy

hai_fish9999

Ý mình là muốn 1cục pin khoẻ hơn cục pin zin theo máy thôi. Chứ dùng thì biết bao nhiêu cho dủ

Mình thay cục Galilio 1800mhA vào thấy cũng khá hơn cục jin,nhưng nếu cứ xài tẹt bô thì cũng ko khác nhau mấy đâu hơn được 2-3h thôi.

LinhKu

quá tuyệt :X:X:X
bác có thể ship cod cho em 1 con k

ok để mình ra quán hỏi xem còn hàng không nhé,nếu có hàng thì bạn cứ chuyển tiền vào tài khoản rồi mình gửi xe lên hn cho

blackdoor

Manager
ok để mình ra quán hỏi xem còn hàng không nhé,nếu có hàng thì bạn cứ chuyển tiền vào tài khoản rồi mình gửi xe lên hn cho

Ặc, Linhku lên đây show hàng hả? Sao không gọi cả mấy ông Sen XE trắng vào một thể.

LinhKu

ở đâu bán nắp lưng send thường vậy bạn ? cái này bạn có thể ship dùm mình đc ko ? mình ở nhatrang lận. hix

mình ở tận móng cái địa đầu tổ quốc cơ,ship máy bay vào à bạn :D

LinhKu

Ặc, Linhku lên đây show hàng hả? Sao không gọi cả mấy ông Sen XE trắng vào một thể.

hi anh,em gọi mấy ông đấy tham gia mà mấy ông ấy ít hoạt động diễn đàn quá anh ạ :D

soushas

vâng cám ơn bác nhiều ^^
đc thì bác pm em nhé
bác chọn em loại tháo máy và ngon nhất nhé :X:X:X