• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation - Phụ kiện và đồ chơi

thaingocduan

nếu có hàng em đặt gạch bác 1 vỏ sen xe màu trắng nhé.e đang dùng cái màu đen thỉnh thoảng đổi gió tý.

soushas

lắm gạch đá vậy :)))))))))))))))))))))))))))))
e cũng làm viên choa máu >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

tun82

ngoài hà nội , bên thuonggiado có bán võ trắng cho sen thường đấy các bác
giá 1t050

Mình tìm đc chỗ bán giá rẻ hơn, hàng chắc cũng giống ben Thương gia đỗ (ben TGD bán 850K), vở Sen XE : nó bán 650 k các bác nhé.
Cái vỏ trắng này là mỗi nắp lưng thôi mà. Khi thay vào Sensation đen thì dưới đuôi máy (giữa 4 phím cảm ứng và nẫy pin) vẫn là màu đen nên không "tông xuyệt tông" như Sensation trắng nguyên bản.

thaingocduan

vỏ của bọn sensation xe chán lắm máy mình nó bong hết sơn rồi mới dùng được có mấy tháng . đang tìm cách để nó bong hết sạch 1 thể nhìn cho chất mà chưa tìm ra chất gì tẩy được mà an toàn cho máy

vanthai1592

vỏ của bọn sensation xe chán lắm máy mình nó bong hết sơn rồi mới dùng được có mấy tháng . đang tìm cách để nó bong hết sạch 1 thể nhìn cho chất mà chưa tìm ra chất gì tẩy được mà an toàn cho máy

bác nói thế chắc em chuyển qua vỏ original của em nó quá

AK47_CCCP

Chính xacs1 mấy cái vỏ này nó sơn bằng sơn tĩnh điện, mồ hôi tay mình ra cũng bị oxy hóa, bung hết cả ra, định nhờ ông e cho vào máy làm oxy hóa toàn bộ, nó lại thành màu đen xì, xấu ko đẹp, đành cắn rang mua vỏ mới vậy.

hai_fish9999

Dùng giấy ráp nước ( thật mịn) đánh sạch phần nhôm đi,sau đó dùng xi đánh kim loại đánh bóng lại,nhìn ngon luôn.

thaingocduan

mowis kiếm được cái vỏ mới show hàng tý