• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Touch (ELF & ELFin) - ROM PDAVIET WM6.1 (Core 19701 & 19900)

dungtm

Có thể bạn đặt trong cả 3 phần của Alarm hoặc cả task và calenda nữa mà ko nhớ thì sao :-??

Lịch của mình đặt như sau:
Sáng: 6h40
Chiều: 13h15
Tối: 20h10 (xem phim Chạy án)
Hình như chuyển sang v35 hết lỗi này rồi. Bây giờ chạy tốt lắm. Thanks bác PhamQuang và bạn!!

masterhoang

Pác Quang ơi pác có thể up cái Rom 35B này lên 4share được không pác! em thèm quá mà hình như em không thể tài nào download được pác ạh! link chưa hỏng nhưng máy em không thể down từ cái trang này được! thanks bác rất nhiều, vì Rom 31B của em cái Radio bây giờ dùng GPRS không được nữa rồi, em muốn up cái Rom này quá

bestofstrongman

hum nay thi xong mới có thời gian vọc ROM mới của chú PQ.

nhận xét ROM này chạy khá ổn. các soft tích hợp rất thuận tiện và giao diện đẹp. tuy nhiên thiếu 1 tí xíu nhỏ, đó là soft WM5torage. có nữa là quá ngon lun :)

các pác cho mình hỏi là sao up rom mới của các pác đưa lên thì máy mình bị mất sóng còn up về rom gốc thì sóng vẫn bình thương, e đã up 2 bản rom 199000 và bản trước đó nữa đều bị mất sóng như vậy, mong các pác chỉ giúp e với

TCKhanh

LINK TẢI V34 (Core 19701)

Link tải trong file đính kèm duới bài.
Gồm:

- Link tải bản V34 Test với Core 19700
- Link tải bản V34 với Core 19701.

Trong file có hướng dẫn tải ROM và giải nén cụ thể.
Bác Quang ơi rom này co dùng đc cho ELF kg,sao chỉ thấy load hình cho elfin thôi (Extrom vesion:V35 for Elfin)

BMobile

cho em hỏi giữa ELF và ELFIN có gì khác vậy ? một người bạn hỏi em , em cũng hok biết trả lời sau luôn

BMobile

Máy em là Orange , em up bản rom trên diễn đàn thì nó chỉ chạy được 3% . báo lỗi sau : ERROR[270]: UPDATE ERROR invalid vendor

ai giúp em với