• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC TyTNII (KAISER) - PDAVIET ROM WM6.1 (Build 19202.1.0.0)

teachya

Cám ơn bác Phe nhé, diễn đàn nhiều quá, đi lạc suốt mà không thanhs bác được. sẽ dùng thử bản này xem sao, nhưng bản này dùng GPRS ở VN có ok không bác, em đang dùng bản:

3.57.502.2 1.65.21.18 19214 19214.1.0.4 7/17/2008 Official WWE AT&T
nhưng GPRS có vấn đề config khó khó thế nào đấy.
Nếu dùng bản này thì bác có góp ý, hướng dẫn cho em không
Cám ơn bác nhiều

AnhPheCT

Cám ơn bác Phe nhé, diễn đàn nhiều quá, đi lạc suốt mà không thanhs bác được. sẽ dùng thử bản này xem sao, nhưng bản này dùng GPRS ở VN có ok không bác, em đang dùng bản:

3.57.502.2 1.65.21.18 19214 19214.1.0.4 7/17/2008 Official WWE AT&T
nhưng GPRS có vấn đề config khó khó thế nào đấy.
Nếu dùng bản này thì bác có góp ý, hướng dẫn cho em không
Cám ơn bác nhiều

Dùng bản Rom WM6.1 U-X.v8, và Radio dưới chữ ký của Mình là OK!!! Bản V8 của nước ngoài, nên khi đọc báo Bạn nên cài fonts tiếng Việt là OK!!!
Note: Nếu Up Rom build nhớ HardSPL nhé!! Ko thì Mua máy khác!!! Bởi vì máy Bạn trở thành cục gạch khi ko HSPL....!!!

teachya

Cám ơn bác Phe.
đúng là rom này xài hay thật, giao diện đẹp nữa, âm thanh tốt, xăng bát rõ ràng, công việc của em giai đoạn này rất bận và cái phone hết sức quan trọng. nên hiện nay không có time để test các bản 6.5 khác, giai đoạn này giải pháp của em là ổn định mặc dù rất thích công nghệ, mà em thì lại ko thích dùng 2 tay 2 súng :), có cái HTC oai nhất thì cứ đeo bên hông mà lại ko được gọi thì oái lắm. :)
Cám ơn bác nhiều, mong nhận được các thông tin update.