• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài JAF trên WIN7

datvietdatviet

Sao mình cài jaf support win7 .mình cài trên win7 64bit premium đã làm như trên mà vẫn can n0t find jaf.exe ai làm đc giúp mình với

xsamxungx

làm đi làm lại nhiều lần vẫn bị như thế này giúp gỡ rối dc k bạn

style144

mấy pác này cứ rối, jaf = win 7 rối lém , ra ngoài tiệm jaf = win xp cho dễ, 5phut là xong ngay

trungtrung57

mấy pác này cứ rối, jaf = win 7 rối lém , ra ngoài tiệm jaf = win xp cho dễ, 5phut là xong ngay

Bạn này làm biếng, ra tiệm mất tiền r còn đâu, cứ làm theo thì rất đơn giản

Dragon459

Manager
làm đi làm lại nhiều lần vẫn bị như thế này giúp gỡ rối dc k bạn

thử run as administrator xem sao. máy mình chạy win 7 vẫn jaf ầm ầm
nếu k được thì tốt nhất nên resart máy đi và thử lại.
Tất nhiên là trước đó phải làm như trên #1 rồi nhé

style144

Bạn này làm biếng, ra tiệm mất tiền r còn đâu, cứ làm theo thì rất đơn giản

mình cũg jaf trên win7 roi, nhưng thấy mấy pác ở đây gặp khó khăn khi jaf = win7 nên mình khuyên dug xp thôi.. Mà jaf có 5' thỳ mất bao nhiu hả pác ?

style144

mìh bảo rồi, pác jaf trên xp dễ xử lý hơn, cứ vọc cái win 7 này chỉ tổ mệt, bây h s60 bị bỏ hoang rồi, mìh cũg sắp chuyển sag ipod touch rồi.

Dragon459

Manager
mìh bảo rồi, pác jaf trên xp dễ xử lý hơn, cứ vọc cái win 7 này chỉ tổ mệt, bây h s60 bị bỏ hoang rồi, mìh cũg sắp chuyển sag ipod touch rồi.

hoang là hoang thế nào. :-?
s60v3 ngừng phát triển lâu rồi giờ vẫn còn người sử dụng huống chi v5
Còn người sử dụng thì sẽ k có chuyện box v5 này bị bỏ hoang
Còn trường hợp của bạn xsamxungx thì nên cài xp ảo trên win 7 để sử dụng.

kenta_209

# 103 đó bạn làm đến khúc này bị như thế

mình từng bị cái này ùi... Có các chiều hướng này nhé... 1: bạn gỡ .. K phải xoá mà là gỡ ùi down lại ùi xem sao
2: bạn tích vào 2 ô trong phần prô vai như trên có bạn đã chỉ dẫn ngoài ra mấy thứ kia chẳng liên quan gì đâu không cần làm
3: cái này không chạy song song với mấy chị diệt virut đâu nên bạn tắt hết những gì có thể trong phần mềm virut ùi làm bạn ạ... Chúc thành công

xsamxungx

mình từng bị cái này ùi... Có các chiều hướng này nhé... 1: bạn gỡ .. K phải xoá mà là gỡ ùi down lại ùi xem sao
2: bạn tích vào 2 ô trong phần prô vai như trên có bạn đã chỉ dẫn ngoài ra mấy thứ kia chẳng liên quan gì đâu không cần làm
3: cái này không chạy song song với mấy chị diệt virut đâu nên bạn tắt hết những gì có thể trong phần mềm virut ùi làm bạn ạ... Chúc thành công
củng k thành công chắc phải cài xp ảo trên w7 rùi

stupid1314

củng k thành công chắc phải cài xp ảo trên w7 rùi

rất đơn giản, bạn đừng vội chạy all_jaf ngay mà bạn hãy đặt lại thuộc tính của nó 1 lần nữa. Mình ko biết sao nữa ( vì ở bước trước mình đã đặt thuộc tính nó rồi nhưng khi mình coi laị thuộc tính của nó thì ôi thôi nó như ban đầu, vậy là mình đặt lại thuộc tính lần nữa) vậy là mình đã chạy dc. Bạn thử xem, chúc bạn thành công.