• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

hduonghn

cách hack này hồi trước mình làm không có được. rồi không nhớ tìm đâu ra cách hack nào mà rất đơn giản mà dễ hiểu nữa trên diễn đàn pdaviet này nè, hack được. nhưng tìm hoài không thấy nữa. may mắn thật. mà cách hack đó ra rất nhanh, fw mới 30.011 của N78 mới ra hơn 10 ngày mà bị cách hack đó hack.

Dùng HelloOx là đơn giản nhất rồi đó!

liem5438

Bác cho em hỏi đến mục cài file MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX máy báo: "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" thì phải làm thế nào đây?:((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác cho em hỏi đến mục cài file MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX máy báo: "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" thì phải làm thế nào đây?:((

Máy bạn là máy gì? Sao không hack bằng hello_OX cho đơn giản. Hack bằng những cách kia rắc rối lắm.

NG_NHI

nếu em chỉnh ngày về 15/5/2007 thì khi em cài Drakkarious vào máy,máy báo k chịu,nó bắt sign file sis.
vậy giờ làm sao ạh?ai chỉ em với!

nguoidaukhovy

Posted via Mobile Device
Ai bít cách hack E52 v022.009 không. Lần trước tui hack v021.013 bang helox 2.02 rùi nhưng sau nâng cấp lên bằng chế độ tự đong cua may nên giờ không được nua.

HuchFinn

bạn Kojiro cho mình hỏi ? mình cài được hình con Trâu rồi,xong rồi bấm vô cho nó chạy phải không? nó chạy xong là đã hack chưa ? mình cái máy ứng dụng vô nó lại báo " Chứng Chỉ Hết Hạn " rồi Tập tin không hỗ trợ là sao ? mặt dù đó là file SIs mà !! bạn hướng dẫn giùm mình nha ! con Trâu mình Apply mấy lần rồi,nó không báo lỗi gì hết !!! híc híc

caongan49

bạn Kojiro cho mình hỏi ? mình cài được hình con Trâu rồi,xong rồi bấm vô cho nó chạy phải không? nó chạy xong là đã hack chưa ? mình cái máy ứng dụng vô nó lại báo " Chứng Chỉ Hết Hạn " rồi Tập tin không hỗ trợ là sao ? mặt dù đó là file SIs mà !! bạn hướng dẫn giùm mình nha ! con Trâu mình Apply mấy lần rồi,nó không báo lỗi gì hết !!! híc híc

bạn mở rompatcher lên apply 2 file trong đó chưa ?

orbatGTA

Anh ơi cho em hỏi em hack dùm máy N81 cho thầy em (V 21.0.010 | 07-01-09 | RM-223 | Nokia N81 (16.01)), em sign xong file MapDrive-3_EMU_H_By_DeltaFoX.SISX rùi mà cài vào nó báo : Không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu.

Sao vậy nhỉ ? Em sign xong rùi mà, đúng Imel rùi mà soa nó báo thế ? Giúp em với !

JS_AnhTuan

Active Member
Anh em giúp m với. M hack cho máy n73 theo ca'ch 1, mình cài hết cảc pm kia, nhưng đến ROMPatcher.sisx thì nó báo " Required application access not granted" trước m hack rất ngon lành, nhưng máy bị dính nhiều virus quá fải format máy với thẻ nhớ. Thanks a em nhiều nhé.

judash

mình dùng E71 V400 ko hack được các bác à. Bác nào hack được E71 v400 thì chỉ giáo cho e với :(

Hoden

Super V.I.P
mình dùng E71 V400 ko hack được các bác à. Bác nào hack được E71 v400 thì chỉ giáo cho e với :(

dòng e 71 v400 chưa hack được bạn à.mình cũng test thử rồi.nhưng chưa thành công

JS_AnhTuan

Active Member
Với file HelloOX 1.0.3 này thì bạn chỉ cần sign file HelloOX1.0.3.sis, cài nó vào máy, sau đó chạy icon HelloOX (hình con trâu) là nó tự làm hết tất cả mọi việc.
---------------------------
Nếu quá trình hack bằng HelloOX gặp lỗi này:
thì các bạn có thể giải quyết bằng cách sau:
KJR gặp lỗi này trên N82 v30, làm theo thì giải quyết triệt để, cảm ơn bài viết của rockone1909

Posted via Mobile Device
Choáng thật đấy b ơj. Mở xplore lên thấy 1 dãy ổ từ a - z, tưởng m nằm mơ, nhưng kd máy lại là ngon lành. Đúng là cách đơn giản mà hiệu quả. Xin được báo cáo m đã hack thành công cho n73 theo hd này của b. Thanks b nhiều nhé!