• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

dollarviet

vothien ơi! bản này hình như chỉnh cỡ chữ không giống với bản 1.52 ah. mình đang dùng giao diện iphone. tìm từng mục ở menu7 mà ko thấy chỗ nào thay đổi cỡ chữ. hay bản này chỉ có chỉnh cỡ chữ ở 3 mức nhỏ, trung bình và lớn nhỉ. như ở bản 1.52 thì thấy chỉnh theo size từ 8->20. nếu vothien biết chỉnh cỡ chữ như thế nào thì post mình xem với nha. hiện tại cỡ chữ mình quá khổ nên trông xấu lắm. thanks trước hihi

ngoctugttn123

vothien ơi. mình có quen 1 người bạn biết tiếng trung. nhưng mình lại ko biết Việt Hóa pm. Mình định nhờ nó dịch các từ rồi đưa lên bạn việt hóa được không. Định dịch theo chụp từng hình 1 :-/

ngoctugttn123

Cho mình hỏi những chỗ ko hiển thị tiếng trung mà toàn ra hình vuông thì làm thế nào hiển thị được vậy vothien.

Chienkon88

Cho mình hỏi những chỗ ko hiển thị tiếng trung mà toàn ra hình vuông thì làm thế nào hiển thị được vậy vothien.

bạn đầu tư bộ font đắt tiền đi :D ( dao động khoảng 10 mb gì đó )

đảm bảo hiện tiếng trung ngay !

chúc vui !

datvietdatviet

Vothien ơi pạn hướg dẩn mấy hình khoá fím ấy là of 1.60 ah.mìh dùg 1.52 khôg có như thế.chi đc bước 1 và 2 thôi b3 trở đi là khác rồi.máy mình củg toàn ô vuôg.chiencoi up mình xin bộ fonts đắt tiền ấy đi.ăn chơi sợ gi mưa rơi :D

Chienkon88

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

ec đây là ttpod .mà #59 là kái gì hả pạn.up hằn font đi pạn.mà up luôn tớ xin gg 1.60 nha.mấy link ơ pài trươc file corrupted het.thanks

ngoctugttn123

Hjxhjx. Không hiểu sao mình tắt ứng dụng đi về menu và màn hình chính cuả máy, giờ vào lại ứng dụng toàn báo lỗi: memory full close some app and train again. Mà mình đã tắt tất cả pm đang dùng, và reset cả máy. Ai biết giúp vs. Hjx.

Chienkon88

ec đây là ttpod .mà #59 là kái gì hả pạn.up hằn font đi pạn.mà up luôn tớ xin gg 1.60 nha.mấy link ơ pài trươc file corrupted het.thanks

thì bài 59 của Caominh171 đóóó ! ;;)

có bộ font hàng hiệu đóóó ! \-/

down về mà dùng điii , hay chửa đủ xiền để xàààiii :))

chúc vui !

datvietdatviet

Đang down font mà y0u hướg dẩn luôn kài font ntn để hiện tiếg china đi.thanks y0u vi link gg.mình ol qua m0bile

datvietdatviet

chép cái font đắt tiền vào E /data/ font ha pạn.mà đuôi ttf đâu giải nén đc hả pạn.hd chi tiết đi chiencoi ơi.thanks

Chienkon88

chép cái font đắt tiền vào E /data/ font ha pạn.mà đuôi ttf đâu giải nén đc hả pạn.hd chi tiết đi chiencoi ơi.thanks

Bạn chép thẳng file .ttf đó vào E / data / font là xong luôn à !

Sau đó vào PM đổi font mà nghịch thui !

Chúc vui !

datvietdatviet

Lấy font tiếg china thi ggheart lên tiếng china lun fải hok pạn.trời ! đả 2hkém oài khôg ngủ ah chiencoi . Trời ơi down mất 16nghìn mà khi cài ph0ne báo là file corrupted.pó tay lun oài.hic oan tìn wúa huhu.dùng pản cu thôi

Chỉnh sửa cuối:
vothien ơi! bản này hình như chỉnh cỡ chữ không giống với bản 1.52 ah. mình đang dùng giao diện iphone. tìm từng mục ở menu7 mà ko thấy chỗ nào thay đổi cỡ chữ. hay bản này chỉ có chỉnh cỡ chữ ở 3 mức nhỏ, trung bình và lớn nhỉ. như ở bản 1.52 thì thấy chỉnh theo size từ 8->20. nếu vothien biết chỉnh cỡ chữ như thế nào thì post mình xem với nha. hiện tại cỡ chữ mình quá khổ nên trông xấu lắm. thanks trước hihi

Bản 1.60 hay hơn bản 1.52 > Không dùng quá phí

Đây mình sẽ hướng dẫn cho bạn cách cài đặt Fonts ở bản 1.60

Có lựa chọn màu sắc nữa, tự vận hành trí não nhé...

datvietdatviet

sao link media ggheart hwua down đc mà hnay down khôg đc nhỉ đc có 40kb đả xog rồi là thế nào vậy các pạn ơi

Status
Không mở trả lời sau này.