• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách sử dụng GGheart 1.52

Status
Không mở trả lời sau này.

dollarviet

Bản 1.60 hay hơn bản 1.52 > Không dùng quá phí

Đây mình sẽ hướng dẫn cho bạn cách cài đặt Fonts ở bản 1.60

.........

Có lựa chọn màu sắc nữa, tự vận hành trí não nhé...

cảm ơn vothien nha. hic không biết bản cài của mình có khác của vothien không nhưng khi mình đến mục 7.2.3.2 thì nó có ra 2 mục đổi cỡ font của menu và ứng dụng.nhưng trong 2 mục này lại ko có chọn size font từ 8-15 mà chỉ là chọn font chữ to, nhỏ, hoặc size mặc định theo font máy. ah mình có dùng xplore xóa cái font heiti của phần mềm đi nên mình đoán có thể đây là nguyên nhân.​

datvietdatviet

mấy pạn up lại link media ggheart mình xin với mấy link truớc die rồi hay sao ấy down đc 40kb la x0ng.khi mở ra là lên web gì ấy.thanks all

cảm ơn vothien nha. hic không biết bản cài của mình có khác của vothien không nhưng khi mình đến mục 7.2.3.2 thì nó có ra 2 mục đổi cỡ font của menu và ứng dụng.nhưng trong 2 mục này lại ko có chọn size font từ 8-15 mà chỉ là chọn font chữ to, nhỏ, hoặc size mặc định theo font máy. ah mình có dùng xplore xóa cái font heiti của phần mềm đi nên mình đoán có thể đây là nguyên nhân.

Nếu xóa fonts heiti.ttf phần mềm sẽ không cho truy cập mục cài đặt fonts đâu nhé. Bản nào cũng có phần cài đặt giống nhau, nhưng 1.60 rất đỉnh

mấy pạn up lại link media ggheart mình xin với mấy link truớc die rồi hay sao ấy down đc 40kb la x0ng.khi mở ra là lên web gì ấy.thanks all

Những file có dung lượng lớn mà down bằng điện thoại thì có đưa 1 tỷ Link cũng thế thôi. Ra PC đi

datvietdatviet

Hic thế sao 1.5 nhửng 21.46mb tớ down vẩn dùng đc mà.up tớ xin lần này nưả thôi.năn nỉ lun đó vothien ơi.link hwua chiêncoi cho tớ down đc một nửa tự dưng lên chử download faeil tớ lại fải resum tớ nghỉ file corrupted là tại đoạn này.sáng down lại thì khôg đc,có 40kb là đả xong.up tớ xin link khác nhé. Mà 1.52 khôg có khoá như iph0ne thì fải. thanks

vuthientruong

Vothien ơi làm ơn chỉ dum minh cai bàn phím aỏ giông cua iphon ấy,khi mình bám số no hiện thanh sáng trên các phím ảo ở màn hình ý,bản 1.52 mình làm dc giờ lên1.60quyên mất rồi

Vothien ơi làm ơn chỉ dum minh cai bàn phím aỏ giông cua iphon ấy,khi mình bám số no hiện thanh sáng trên các phím ảo ở màn hình ý,bản 1.52 mình làm dc giờ lên1.60quyên mất rồi

(Giao diện Iphone)

Bước 1:
7.3.4.3.1 > Kich hoạt dòng thứ 2

Bước 2:
7.4 > Kích hoạt dòng thứ 5 (Ô số 5 phải chuyển sang màu xanh là đã mở)

Thangnd31082

Hic thế sao 1.5 nhửng 21.46mb tớ down vẩn dùng đc mà.up tớ xin lần này nưả thôi.năn nỉ lun đó vothien ơi.link hwua chiêncoi cho tớ down đc một nửa tự dưng lên chử download faeil tớ lại fải resum tớ nghỉ file corrupted là tại đoạn này.sáng down lại thì khôg đc,có 40kb là đả xong.up tớ xin link khác nhé. Mà 1.52 khôg có khoá như iph0ne thì fải. thanks

Do lỗi UCweb 6.3 của bạn rồi ! Nếu tải lại mà vẫn bị thì chỉ cần gỡ bỏ toàn bộ UC ra rồi cài lại là xong !

dollarviet

chiencoi ơi vẩn thế.pạn xem lại giùm.thanks

cái bạn này nhờ người khác giúp đỡ mà chẳng thanks thiếc j nhỉ. tuy là lướt bằng di dông nhưng vẫn thanks bt mà. nếu bạn thanks người giúp đỡ bạn nhiệt tình,khắc sẽ có người giúp nhiệt tình. không thanks thì vẫn giúp nhưng sẽ phải đợi đó :p

vuthientruong

Còn việc nưã quyên chưa hỏi thiên là.mình dùng gg1.52 chẳng hiểu bấm vào đâu mà thấy kiêu fon chữ rất đẹp,phiền vothien chỉ giúp.lưu ý dùm kiểu chữ chứ không phải là kích cỡ và màu sác đâu nha.thanks

Còn việc nưã quyên chưa hỏi thiên là.mình dùng gg1.52 chẳng hiểu bấm vào đâu mà thấy kiêu fon chữ rất đẹp,phiền vothien chỉ giúp.lưu ý dùm kiểu chữ chứ không phải là kích cỡ và màu sác đâu nha.thanks

Cho xin vài ngàn ảnh đi;;)

dongdieu

chắc là dùng phần mềm khác thay font thôi bạn ah chứ trong ggheart ko có font nào khác nữa đâu:-?

ngoctugttn123

Cho mình hỏi.
+ Màn hình của của đang là màn hình chờ, có 1 tin nhắn đến, mình ấn nút (trên nút gọi xanh) thì lại ra màn hình có 1 tin nhắn mới như kiểu cũ của máy (trước khi cài pm này). vẫn mở lên đọc như bt nhưng mình lại quen tay đọc tin nhắn quảng cáo xong là xóa luôn. thoát khỏi mesege thì màn hình lại quay trở lại màn hình đang khóa phím của pm GGheart. mở khóa ra thì trong pm này lại có báo tin nhắn mới. mở inbox ra ko còn nữa vì mình xóa rồi mà nhưng lại bị treo tin nhắn chưa đọc ở góc trái bên trên (mình dùng giao diện Iphone). chẳng biết làm sao xóa được cả
+ Có thể xóa những icon không cần thiết trên màn hình đó ko vậy vothien. (mình có vào 1 số ứng dụng trên màn hình xem đó là j nhưng toàn ứng dụng linh tinh ko cần thiết)

Cho mình hỏi.
+ Màn hình của của đang là màn hình chờ, có 1 tin nhắn đến, mình ấn nút (trên nút gọi xanh) thì lại ra màn hình có 1 tin nhắn mới như kiểu cũ của máy (trước khi cài pm này). vẫn mở lên đọc như bt nhưng mình lại quen tay đọc tin nhắn quảng cáo xong là xóa luôn. thoát khỏi mesege thì màn hình lại quay trở lại màn hình đang khóa phím của pm GGheart. mở khóa ra thì trong pm này lại có báo tin nhắn mới. mở inbox ra ko còn nữa vì mình xóa rồi mà nhưng lại bị treo tin nhắn chưa đọc ở góc trái bên trên (mình dùng giao diện Iphone). chẳng biết làm sao xóa được cả
+ Có thể xóa những icon không cần thiết trên màn hình đó ko vậy vothien. (mình có vào 1 số ứng dụng trên màn hình xem đó là j nhưng toàn ứng dụng linh tinh ko cần thiết)

Vothien cũng như bạn thôi. Không biết gì ngoài chịu khó Mò:-??

Status
Không mở trả lời sau này.