• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick trên OPDA để lấy file cer.

Status
Không mở trả lời sau này.

takeocat

cho mình hỏi số ở đây la sao Vd:Số của bạn đây, chờ mai sẽ có nhé #{352776 => là số ji` thế} mình hơi ngu làm phiền bạn chỉ jup' nhé.vao dau de tai ve ha ban cám ơn bạn nhiều

panrai

Super V.I.P
cho mình hỏi số ở đây la sao Vd:Số của bạn đây, chờ mai sẽ có nhé #{352776 => là số ji` thế} mình hơi ngu làm phiền bạn chỉ jup' nhé.vao dau de tai ve ha ban cám ơn bạn nhiều
số đó là số bên trang OPDA,mình post lên cho các bạn nhớ để ngày mai lấy,còn số của bạn đang bên trang 20 kiaX-(,qua đó lấy về đi,uh xin nhắc các anh em thiện giờ tình hình lấy file cer hơi khó anh em đơi hơi lâu nhé

Phần mềm lấy flash làm đèn pin

PhoneTorch V1.0.1

Cái này ai cũng biết nên khỏi cần giới thiệu qua nhé các bác. Chỉ khuyến cáo là ko nên lạm dụng:)

Không biết cái này có ai post chưa nhưng bản này update ngày 8-3, fix lỗi treo máy khi đang sử dụng mà có cuộc goi.

marquis

cảm ơn bạn vì soft hay !
Mà , bạn nói ko nên lạm dụng nghĩa là sao vậy ? ngoài hao pin thì xài soft này lâu có hại gì đến máy ko ? chưa xài bao giờ nên chỉ giúp nhé !! thx !

marquis

không sử dụng được trên 5800 thì phải , khi mình sử dụng : 1 là bị thoát ra ngay từ khi vào E:\videos ; 2 là cũng bị thoát ra khi mở file avi trên c:\data\videos .

CongVoi

Super V.I.P
Cái này ko chạy đc trên 5800!!! Yêu cầu trước khi post bài phải test xem nhé.Topic Close!!

Kojiro

Super V.I.P
OPDA hiện nay đã đổi cách đăng ký lấy file cer. Theo CongVoi thì nó bắt mem phải tự làm vì vậy để có thời gian nghiên cứu cách đăng ký chuẩn trên OPDA để hướng dẫn thì mình xin đóng topic này vì nó ko còn giá trị nữa :(

LeMyChinh

sao mình DK ko đc.chán thật.jo` bít lấy file cer thế nào đêy.vưa nhờ panrai lấy hộ thì bị đóng toppic.jo` sang đêy đăng kí cũng ko đăng kí đươc đen thế.mod jup' mình vơi đc ko.:( cám ơn các bạn trươc nhìu nhìu
máy 5800xm
imei :354182024941096
hộ mình tí nhé.mình chờ mấy hum nay rùi:((

Status
Không mở trả lời sau này.