• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick trên OPDA để lấy file cer.

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
nokia 5800
loai RM-356
Imei :354182024667410
15-04-09

bác giúp em với . Vật lắm rồi :(

file cer của bạn ai đó đã đk rùi nên mình ko thể lấy giúp đc,bạn qua đọc bài của bạn caominh đi vì bài đó lấy file đc nhưng cũng hơi khó đó nhe:D

minhphuong1805

Bạn cho mình hỏi mỗi lần sign chỉ được 1 phần mềm thôi à, mình đã đang ký cer rồi, sign phần mềm đầu tiên thì được, các phần mềm sau làm mãi không được, có cách nào sign nhiều phân mềm được không vậy? thanks

m0nk3y86

Bạn cho mình hỏi mỗi lần sign chỉ được 1 phần mềm thôi à, mình đã đang ký cer rồi, sign phần mềm đầu tiên thì được, các phần mềm sau làm mãi không được, có cách nào sign nhiều phân mềm được không vậy? thanks
Đã đăng ký cer là mới đag xin, hay có file cer & kkk trog tay òy? Nếu đã có file cer thì ko thể có chn chỉ sign đc 1 pm, sau đó lại ko đc. Bạn nên xem lại đi nhé...
Mà ko có pm nào để sign n pm cùg lúc đâu, vì sign 1pm mất có vài giây, làm j mà vội vàng thía.

fcuk_hn

Mình mở topic nầy ra chỉ để giúp anh em tiện thể lấy file cer bên opda mà gặp khó khăn:))thì mình sẽ giúp các bạn.nhưng mà mấy dòng máy s60v5 thôi nhé
Các bạn chỉ để lại :
Đời Máy
Số IMEI
Ngày post đăng ký
Nokia: 5800
IMEI: 354182025820471
26/01/2009

thieund

Nhờ bạn lấy dùm File Cer nhé !
Máy : Nokia 5800 XM
Imei :354182025038827
Ngày : 26-01-2009
Thanks

cuongkoi

File của 3 bạn, panrai đăng ký mình lấy dùm :)
Theo số IMEI mà dùng nhé.

cảm ơn bạn rất nhiều, anh em padaviet thật nhiệt tình, mình hỏi chút, mình cài đặt nó ghị là chứng chỉ hết hạn là sao hả bạn

Kojiro

Super V.I.P
cảm ơn bạn rất nhiều, anh em padaviet thật nhiệt tình, mình hỏi chút, mình cài đặt nó ghị là chứng chỉ hết hạn là sao hả bạn

File mới sao mà hết hạn được, bạn xem lại sign nhé!

phuongco

file cer của bạn ai đó đã đk rùi nên mình ko thể lấy giúp đc,bạn qua đọc bài của bạn caominh đi vì bài đó lấy file đc nhưng cũng hơi khó đó nhe:D

Hic, thế trường hợp của em giờ làm thế nào hả bác, e đã đăng kí bao giờ đâu :|. Bác xem thế nào giúp em với

m0nk3y86

mình 4mat máy rồi, cài lại ngày h như h hiện tại rồi, nó báo file singed vẫn là chứng chỉ hết hạn là sao bạn ơi
Ko fải pm nào mún cài cũng làm theo cách đó đc đâu, bạn nên sign pm, hoặc cách tốt nhất là hackphone thì đảm bảo 100% lun ;) Cố gắng nghiên cứu 2 ngày cuối tuần đi, chúc thành công =D>

shemizuNin

hjx!file đăng kí hum wa,hum nay nó cho down,down về sign nó báo vầy ai biết chỉ dùm e >"<

làm y chang mý anh chỉ mà hok đc >"<

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
file cer nầy bạn xin ở đâu vậy bạn,nếu bên OPDA thì đưa cho mình sign thử xem sao :))

Status
Không mở trả lời sau này.