• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick trên OPDA để lấy file cer.

Status
Không mở trả lời sau này.

TieuLaLa

cái này dùng sign theme được ko bạn? 5800 cài theme xong thì tập tin đã cài đặt nằm ở đâu vậy bạn? mình set up theme xong mà tìm ko thấy đâu để apply thử cả.hix chỉ dùm mình vấn đề này với. đây là lần đầu mình dùng đthoai có hệ điều hành nên chẳng biết j cả. thanks

thanhdhl2003

cái này dùng sign theme được ko bạn? 5800 cài theme xong thì tập tin đã cài đặt nằm ở đâu vậy bạn? mình set up theme xong mà tìm ko thấy đâu để apply thử cả.hix chỉ dùm mình vấn đề này với. đây là lần đầu mình dùng đthoai có hệ điều hành nên chẳng biết j cả. thanks

Thông thường những file Theme thì kg cân phải Sign đâu bạn.
Để sử dụng theme thì bạn vào đây: Setting -> Personal -> Theme -> General -> Chọn theme cần rồi Apply nhé.

Lần đầu tiên sử dụng hệ điều hành Symbian thì nên tham khảo các bài này nhé:

Trước tiên phải có file Cer nhé: Xin file Cer
Hướng dẫn Sign khi đã có file Cer
Hack Phone để sau này cài phần mềm kg cần Sign nữa
Khi Hack phone xong thì tha hồ cài ứng dụng và Games nhé.
Chúc bạn thành công :D

nam303hp

em đã remove đi hết rui cài lại nhưng vẫn ko được anh ơi:( cuối cùn em nghĩ ra 1 mưu rất cao đó là 4mat máy và cả thẻ luôn jo` hết rui:((.thanks anh

Tui cũng bị giống bạn mỳ chính nữa nè.vừa bấm play là văng ra.Tức quá reset lại rồi Flash lại cũng chẳng ăn nhậu gì với nó hic hic

Bản Jukebox 2.41 chưa hoàn toàn FULL đâu 2 bạn ạ, nó cũng giống như X_Plore 1.30 thôi, ra vào vài chục lần sau đó lại bị văng ra ngoài, bạn lemychinh nghĩ ra 1 mưu cũng rất cao siêu đó, FOMAT lại rồi cài, nó cũng như các ứng dụng trial trên PC đó, khi đã hết hạn rồi bạn có remove đi rồi cài lại nó vẫn ko thể dùng trial tiếp được, phải ghost lại thì mới xài trial tiếp.
Nói túm lại 2 bản Jukebox 2.41X_plore 1.30 nó vẫn chỉ là bản Trial thôi, bằng chứng rất nhiều người bị như vậy rồi, giới hạn lần ra vào chứ không giới hạn ngày sử dụng nữa, nó đánh lừa chúng ta bằng chữ :C R A C K đấy.

thanhdhl2003

Tui cũng bị giống bạn mỳ chính nữa nè.vừa bấm play là văng ra.Tức quá reset lại rồi Flash lại cũng chẳng ăn nhậu gì với nó hic hic

Sau 1 thời gian sử dụng thì như bạn nam303p nói là đúng. Còn trường hợp bạn Flash lại rồi mà cũng bị thì hơi lạ. Thử Format thể luôn xem sao :D

Tạm thời Close Topic chờ bản Full hoàn thiện hơn nhé

panrai

Super V.I.P

NTL83

Bạn giúp mình nhé
Đời máy:5800
IMEI: 353205035576287
16/5/2009
Thanks bạn trước nha.

yangzhilin

giup em voi anh em oi

imie : 354182024919894
N5800xm
16.05.09
Thanks anh truoc nha

Chỉnh sửa cuối:

sea76

Member
mình nhận được rồi
cám ơn bạn nhiều
nêuco1 thắc mắc mình sẽ nhờ bạn tiếp. thanks

chinh120

Mình mở topic nầy ra chỉ để giúp anh em tiện thể lấy file cer bên opda mà gặp khó khăn:))thì mình sẽ giúp các bạn.nhưng mà mấy dòng máy s60v5 thôi nhé
Các bạn chỉ để lại :
Đời Máy
Số IMEI
Ngày post đăng ký
Lưu ý : Mình Chỉ Chấp Nhận Bài Viết Của Bạn nào Trên 10 Bài Thôi

cho minh xin voi.
nokia 5800
imei:353205031325945.
18-05-2009
thanks

Status
Không mở trả lời sau này.