• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

HaiBanh

OPDA đã trở lại với tốc độ cải thiện rất rõ.

Các bạn có thể lựa chọn giữa nó và iMobile!

E nghĩ dù có cải thiện thế nào đi nữa chắc cũng ko thể bì với tốc độ 3h đồng hồ của Imobile đâu :-/

Kojiro

Super V.I.P
E nghĩ dù có cải thiện thế nào đi nữa chắc cũng ko thể bì với tốc độ 3h đồng hồ của Imobile đâu :-/

Tốc độ lấy file thôi :) Còn tốc độ nhận file thì đúng là phải thua :)

Nhưng KJR nghĩ OPDA chắc "sống thọ" hơn đó :D

dat1206

thanks mod nhìu nha,thanks 2 phát cho mod va hoden lun.để down về hack thử xem sau ;)

TruongHan

Super V.I.P
chưa post bài kịp mà gặp ông sign mướn này nhanh tay thật>:)>:)

Phải nhanh tay hơn thì mới gọi là Pro chớ lị >:)
Mới cài trình giả lập N97 trên Win,*#06# thì thấy số IMEI là "00000000000000",không biết xin file Cer để hack được không nhỉ?:| Hoden làm giùm nha,thanks much ;;)

dat1206

hehe sau bao ngày chờ mong cuối cùng cũng đã hack đc,nhưng cài khoảng 10ứng dụng và khoảng 10game(vì mừng quá cài chơi thử) cài đc nhưng lạ ở chổ là nó bảo "BỘ NHỚ ĐẦY" báo vậy là sao zay pà con có ai bị vậy kô?với 1 điều nửa là pin máy của mình tự nhiên bị nóng và rất mau hết pin khoảng 1 ngày là hết mình format máy va tháo pin ra và khởi động lại thì jo hết nóng kô bik có liên quan tới vụ hack kô? hay là máy mình nó nhớ mấy em xinh tươi trên care.:D

panrai

Super V.I.P
hehe sau bao ngày chờ mong cuối cùng cũng đã hack đc,nhưng cài khoảng 10ứng dụng và khoảng 10game(vì mừng quá cài chơi thử) cài đc nhưng lạ ở chổ là nó bảo "BỘ NHỚ ĐẦY" báo vậy là sao zay pà con có ai bị vậy kô?với 1 điều nửa là pin máy của mình tự nhiên bị nóng và rất mau hết pin khoảng 1 ngày là hết mình format máy va tháo pin ra và khởi động lại thì jo hết nóng kô bik có liên quan tới vụ hack kô? hay là máy mình nó nhớ mấy em xinh tươi trên care.:D

máy nóng là do bạn chơi game hoặc nghe nhạc nhiều thôi,chứ ko liên quan gì đến vấn đề hack gì cả

Hoden

Super V.I.P

cái này fw cũ mới bị .fw v21.0.25 không bị lỗi nũa,bạn sài fw mấy nếu chưa thì nâng fw lên là hết:D

dat1206

mình kô có chơi game j cả và máy của mình cũng đã nâng cấp ùi v21.0.025 lun,hum qua hết hồi tối cài thêm khoảng 6ứng dụng thì tiếp tục bị.nó báo BỘ NHỚ ĐẦY và chạy cực kì chậm đổi thems củng kô đc.pin lại nóng lun pó tay jo kô bi lam sao lun,mà máy mình format hoài có bị ảnh hưởng j kô nge nói bì chết bộ nhớ có dùng kô mấy bạn,ai bik cách thì giúp mình với

Hoden

Super V.I.P
mình kô có chơi game j cả và máy của mình cũng đã nâng cấp ùi v21.0.025 lun,hum qua hết hồi tối cài thêm khoảng 6ứng dụng thì tiếp tục bị.nó báo BỘ NHỚ ĐẦY và chạy cực kì chậm đổi thems củng kô đc.pin lại nóng lun pó tay jo kô bi lam sao lun,mà máy mình format hoài có bị ảnh hưởng j kô nge nói bì chết bộ nhớ có dùng kô mấy bạn,ai bik cách thì giúp mình với

bạn có cài them nhiều không,theme thường chiếm rất nhiều bô nhớ.4mat không ảnh hưởng j đâu bạn chỉ bị mất 1 số ứng dụng.bạn thử reset máy lại xem.bấm *#7370#

dat1206

MÌNH CÀI KHOẢNG 24UNG DỤNG GỒM 8THEME VÀ 16UNG DỤNG KỂ CẢ MẤY ỨNG DỤNG CÀI LÚC HACK LUN.

Hoden

Super V.I.P
MÌNH CÀI KHOẢNG 24UNG DỤNG GỒM 8THEME VÀ 16UNG DỤNG KỂ CẢ MẤY ỨNG DỤNG CÀI LÚC HACK LUN.

xóa bớt theme di xài theme rất dễ gây lỗi cho máy.cài ung dung nào hay thôi ,

panrai

Super V.I.P
bạn ơi...sao cái tools sign có con virus trojan zay

virut gì vậy bạn mình dowl về có thấy gì đâu hay là máy ông bạn bị rồi nói là tạo cái TOOl vậy,nói vậy chứ ko có virut đâu bạn xem lại đi,mình sợ bạn sử dụng bkav khi dowl về rồi nó diệt mất tiêu luôn đó cách tốt nhất bạn hãy tắt nó đi nhé làm xong rồi mình mở lại:D