• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

huyhoang85

virut gì vậy bạn mình dowl về có thấy gì đâu hay là máy ông bạn bị rồi nói là tạo cái TOOl vậy,nói vậy chứ ko có virut đâu bạn xem lại đi,mình sợ bạn sử dụng bkav khi dowl về rồi nó diệt mất tiêu luôn đó cách tốt nhất bạn hãy tắt nó đi nhé làm xong rồi mình mở lại:D

mình xài Avira antivirus bạn ạ..mình down về xong..mở file SmartSign v1.1.exe lên thì avira nó báo luôn

huyhoang85

bác chủ topic cho em hỏi..bác đăng ký bao lâu thì nhận đc zay..em đăng ký từ hôm tới h vẫn chưa nhận đc..hic hic

Kojiro

Super V.I.P
mình xài Avira antivirus bạn ạ..mình down về xong..mở file SmartSign v1.1.exe lên thì avira nó báo luôn

Tạm thời tắt avira hoặc dùng Binsign để sign.

bác chủ topic cho em hỏi..bác đăng ký bao lâu thì nhận đc zay..em đăng ký từ hôm tới h vẫn chưa nhận đc..hic hic

Chờ nha bạn, phụ thuộc vào nó thôi, hy vọng trong ngày nay có :)

huyhoang85

các bác giúp em với...em đăng ký xong..và bây h nó báo có cer rồi..nhưng em ko down đc..bấm vào cer hoặc key nó toàn đưa đến cái gì ko ấy..em ko thể nào down đc

Kojiro

Super V.I.P
các bác giúp em với...em đăng ký xong..và bây h nó báo có cer rồi..nhưng em ko down đc..bấm vào cer hoặc key nó toàn đưa đến cái gì ko ấy..em ko thể nào down đc

Đưa acc và pass đây mình down giúp cho :)

stephen87

bác có thể chỉ cách lấy cái OP币 trong OPDA được hok ? mình post bài ở trong đó rồi , nhưng vẫn hok lên OP币 , hay là phải tạo topic mới có ? mong bạn chỉ giúp hoặc có thể lấy giúp mình trên OPDA :
U : stephen87 P: 5201314
lấy giúp mình cái 990462 (6 số cuối )
Thanks so much

Kojiro

Super V.I.P
bác có thể chỉ cách lấy cái OP币 trong OPDA được hok ? mình post bài ở trong đó rồi , nhưng vẫn hok lên OP币 , hay là phải tạo topic mới có ? mong bạn chỉ giúp hoặc có thể lấy giúp mình trên OPDA :
U : stephen87 P: 5201314
lấy giúp mình cái 990462 (6 số cuối )
Thanks so much

Đây nha bạn:

madem999

Bạn chưa đăng ký imei lấy gì mà mình lấy giúp bạn :-??

sao mấy cái hình hướng dẫn hình như die hết rồi phải ko bạn?
với lại mình đã đăng ký trên đó 1 lần rồi, giờ đăng ký thêm 1 nick nữa có dc ko?

Kojiro

Super V.I.P

MrSang5800

mấy pro giúp em với nha, máy của thằng em đang xài mà không lấy được file cer:(:(, máy n78, số imei:352057021425388. thanks nhìu nha;)

panrai

Super V.I.P
bạn ơi đăng ký emei trên đó dùm mình đi sao mình làm hoài ko dc

bạn đk ko đc là do IME của bạn ai đó đã lấy rùi,bạn muốn lấy nhanh và lẹ thò hãy quan bên imobile mà làm nhanh lám,còn ko đc thì qua bên nhận dùm post ime lên cho anh em giúp

stephen87

Hiện Giờ hình như bên OPDA Post bài nó hok còn cho OP币 nữa ?
mình Post bài vào khu vực này: http://opda.net.cn/forum-134-1.html hồi đó post nó còn có cho OP币 , giờ hok còn nữa , chả hiểu sao ? ai biết lấy OP币 ở đâu , xin chỉ cách , many thanks

Kojiro

Super V.I.P
Hiện Giờ hình như bên OPDA Post bài nó hok còn cho OP币 nữa ?
mình Post bài vào khu vực này: http://opda.net.cn/forum-134-1.html hồi đó post nó còn có cho OP币 , giờ hok còn nữa , chả hiểu sao ? ai biết lấy OP币 ở đâu , xin chỉ cách , many thanks

Mình mới test vẫn có OPD mà bạn, phải post vào các chủ đề ở ngoài á, đừng vào App, games... mà post!