• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Download tại trang 4shared.Com

hoangvantheo

Vậy còn trang mediafile thì sao ? Đã thử nhiều c@ck rồi mà ko thấy link down.Các pro giúp với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

4shared khi mình copy liên kết & paster vô tác vụ mới=>khi down nó cho ra 1 file name:=_UTF-8_attachment;filename=,hoặc là file lại có đuôi *.html chỉ có mấy kb thuj àk.

Last edited by a moderator:

cute09

Bạn copy link nào.Không phải là link dẫn đến trang download đâu nhé.Phải copy link ở trên dòng :"nhấn vào đây để tải xuống tập tin này" ở trong trang download file đó(dùng chức năng copy link).Vừa test xong,file 5mb vẫn nhận đủ và down về.

hoangvantheo

Mình copy link rồi paster vào tác vụ mới nhưng sao file đó chỉ có 5.7kb vậy.Nó bảo Đợi 20s rùi down,mình đợi và ấn down vẫn ko được,toàn ra file =utf-8...Thuj à.Dùng opera thì down gần xong thi nó báo
"...download failed.."

Sanvu88

Member
Dùng opera mini 6.Sis lấy link down trực tiếp rồi dán qua uc là down tốt mà bạn.