• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN GAME BROTHER IN ARMS

Status
Không mở trả lời sau này.

haodungok

anh nao` chi em bai 4 voi bai di xe zeep do giet het dich roi` no chi? len tren cai cau` nhat 4 qua luu dan co cai cham' do? cach 12m ma ko lam sao tim duong` de diet no duoc mot luc thi thang` chi huy bao het time ai bit chi? em voi hic

dacam

anh nao` chi em bai 4 voi bai di xe zeep do giet het dich roi` no chi? len tren cai cau` nhat 4 qua luu dan co cai cham' do? cach 12m ma ko lam sao tim duong` de diet no duoc mot luc thi thang` chi huy bao het time ai bit chi? em voi hic
bạn cầm lựu đạn ném vào chấm đỏ là ok....b-)

khacvuus

mình đi đến vòng cuối rồi nhưng đến lúc cầm rocket lên bị chết mình không hiểu tại sao các bạn có ai đi hết chưa chỉ mình với

davidboy09

có bác nào đi hết chưa? mình đi hết cảnh rùi, đi xong rùi lại được súng mới đó, hình như là 1 cái cây súng 51 nè, 1 cây súng chuối, đã lắm

haodungok

hic cai cham' do? ay' cach em 11 met ma ko co duong` nao` de di den cho no nem luu dan. ma dung tren cai cua? nem' thi ko toi' duoc em, choi tren iphone 3G anh dâcm chi em chi tiet duoc ko ? thanks anh nhieu

haodungok

ko cxo' duong toi cai cham' do? do' con dung o cho~ an may qua? luu dan. thi ko nem' toi' duoc cai cham do? anh dacam a anh chi em chi tiet duoc ko

dacam

ko cxo' duong toi cai cham' do? do' con dung o cho~ an may qua? luu dan. thi ko nem' toi' duoc cai cham do? anh dacam a anh chi em chi tiet duoc ko
đến đoạn đó bạn đi lên gác và sẽ thấy 1 chấm đỏ.công việc của bạn là giữ nút ném bom sao cho vạch di chuyển của trái bom đến chấm đỏ là đc mà.phần này qua đơn giản thôi.cái chính là bạn giữ nút ném bom cho đến khi chạm gần vạch đỏ và nhả tay ra....^^:D

ymme

đây là topic bàn về Brother in arm 3d đúng ko ạ?nghe thảo luận cũng thấy giống phần em đang chơi.
em chơi hết phần nomandie rồi, bây h đến phần tunis(xe tăng) và đến bàn 3 thì có 1 phần phải xuống xe jeep và bắn tỉa,nhưng mình có mỗi khẩu 90 viên nên ko bắn được.1 lúc sau thì hết giờ nên thua.ai giúp em đoạn này với.

hvnh

1 cách đơn giản là chọn màn dễ nhất ngay từ đầu:D khi chơi wen oy thì chọn màn khó dần:-?

minhdale

đây là topic bàn về Brother in arm 3d đúng ko ạ?nghe thảo luận cũng thấy giống phần em đang chơi.
em chơi hết phần nomandie rồi, bây h đến phần tunis(xe tăng) và đến bàn 3 thì có 1 phần phải xuống xe jeep và bắn tỉa,nhưng mình có mỗi khẩu 90 viên nên ko bắn được.1 lúc sau thì hết giờ nên thua.ai giúp em đoạn này với.
Bác chỉ cần sniper mấy tên ở gần khẩu canon sau đó sẽ có 1 chiếc xe tăng cùng với 4 tên lính thì chỉ cần bắn 4 tên lính sau đó đợi đồng đội bắn nổ chiếc xe tăng là xong lại leo lên jeep và đi tiếp

mấy bác ơi, chỉ em chơi màng 5 đi, ở khúc mà có 2 đồng chí của mình chạy lại đặt khói đỏ đó, mình không biết làm sao nữa, lùi cũng die, tiến cũng die, làm cái gì đó trong vòng 15 giây, mà mình không biết làm sao nữa, die hoàiT.T
Bác hạ gục 4 tên chạy lại gần bác sau đó sniper tên đang gỡ bom phía bên trái là được đợi cho chiếc xe tăng đi đến giữa cầu rùi nó tự nổ tung.Mission complete.
Trên N-gage em đạt max point 1000 rùi.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.