• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack các máy chạy Symbian đơn giản nhất không cần flash.

Nakio_E72

Các bác cho em hỏi installserver.exe của e72 dùng cái nào? Em cài cái fp1, và 2 đều ko cài ứng dụng được, cứ báo "tập tin bị lỗi" xin các bác chỉ giáo dùm em với

_Zombie_

Các bác cho em hỏi installserver.exe của e72 dùng cái nào? Em cài cái fp1, và 2 đều ko cài ứng dụng được, cứ báo "tập tin bị lỗi" xin các bác chỉ giáo dùm em với

e72 là FP2 bác nhé. nó báo tập tin lỗi là tập tin đó bị lỗi không phải do chưa hack được. bác thử cài phần mềm khác xem.

jack_hunter97

cái này mình đã nói bên trang kia rồi bây giờ bạn vô explore vào ổ c sys bin xóa 2 cái in... Gì đó sau đó thủ khỏỉ động lại máy vô xóa hack it ,romphater, sau đó cài lại cách HACK NHƯ TRÊN NHỚ KÔ DC CHÉP FILE IN... Gì đó vô sys bin lại vì file đó đã có nếu chép vô sẽ bi lỗi ứng dụng

vipvanteo

cái này bạn phải mở open4all trong rompatcher lên thì mới thấy à nè nếu bạn khi bạn chép vào mà bạn báo lôi cài hay gỡ ứng dụng thì coi mấy trang bên kia của mình còn nếu kô thì chiến thôi

c:sys/bin
neu ko thay thi ban tao them thu muc nhe ban
xai x-plore bam fim 7 ok men

jack_hunter97

Èo cảm ứng sao làm dc mà sao lại tạo thêm thư mục đó nó có sẵn mà tao thêm làm chi mình chưa hiểu ý của bạn lắm

phananhhd

Cám ơn chủ topic nhiều lắm
Mình đã hack được rùi. Phương pháp này rất hay. Hầu như tất cả các máy đều hack đc.Chứ ko như HelloOX kén máy và fw lắm.
Thanks và ủng hộ topic

huytruong1981

em hỏi tí các bác ơi,em đang dùng con c7,và em cũng đã làm như hướng dẫn rồi,nhưng khi em copy file installserver.exe vào ổ C/sys/bin. thì máy báo lỗi không cho copi vào.em chịu chẳng biết làm sao.bác nào hiểu biết chỉ dùm em vói.thanks các bác nhiều:-?

jack_hunter97

bạn phải bật cái romphater lên nó mới ăn thế thui à trước khi bật bạn coi có cài dc phần mềm hack nào ko nếu dc thì khỏi chép vô chi còn ko dc thì chép thui

kkkkbn

Điều kiện cần và đủ đầu tiên là phải có file cert&key, sau đó làm theo hướng dẫn trong topic này là ok

P/s:Nếu tự lấy key được thì tốt, còn k lấy được thì wa đây có người giúp
http://www.pdaviet.net/showthread.php?115825-Nhận-lấy-cert-cho-tất-cả-các-bạn

Bây giờ thì làm sao để lấy file cert...? Link bạn cho hiện giờ đã khóa rồi!!!!
Nokia X6-00
Imei:353422040536764
Bạn hãy giúp mình! Thanks!

jack_hunter97

Kô có cách nào lấy được nữa đâu bây giờ chỉ còn flash máy thôi bạn ơi

b0m_lx

Bây giờ thì làm sao để lấy file cert...? Link bạn cho hiện giờ đã khóa rồi!!!!
Nokia X6-00
Imei:353422040536764
Bạn hãy giúp mình! Thanks!

giờ k lấy đc cer và key nữa đâu bạn à
x6 thì hack bằng jaf cần gì phải cer :))

kkkkbn

giờ k lấy đc cer và key nữa đâu bạn à
x6 thì hack bằng jaf cần gì phải cer :))

OK! Mình chỉ muốn sign 1 vài ứng dụng cần thiết thôi! Đành thế vậy! Thanks!

huytruong1981

bạn phải bật cái romphater lên nó mới ăn thế thui à trước khi bật bạn coi có cài dc phần mềm hack nào ko nếu dc thì khỏi chép vô chi còn ko dc thì chép thui

vẫn ko được bạn à.vẫn ko copi được,mà cũng chưa chạy dược phần mềm hack nào.mình dùng máy C7,hệ điều hành symbian 3.bạn xem lại hộ mình xem còn cách nào nữa ko.

MinhThang

Manager
vẫn ko được bạn à.vẫn ko copi được,mà cũng chưa chạy dược phần mềm hack nào.mình dùng máy C7,hệ điều hành symbian 3.bạn xem lại hộ mình xem còn cách nào nữa ko.

C7 đã CFW được rồi mà bạn? Sao không Flash sài cho khoẻ mà phải Hack làm gì.

huytruong1981

C7 đã CFW được rồi mà bạn? Sao không Flash sài cho khoẻ mà phải Hack làm gì.
làm thế nào vậy,bạn hướng dẫn mình cụ thể với,mình đã dùng dủ mọi cách mà các diễn đàn hướng dẫn,nhưng đều ko thành công.:-?

khoaquan

mình không biết hack bằng jaf,mà key và cer thì mình xin maĩ mà không được.Ai có thể cho mình xin key và cer được không.mình cảm ơn rất nhiêù.
Điện thoại:C6-00
Ime:354839045941682

xsamxungx

Cách hack Sony Vivaz U5i?

tình hình là mình làm đủ cách các lão làng trên forum mình chỉ nhưng đành potay chịu trói trước em này. Rất mong ai từng hack được con này hay có cách nào thì cho mình lãnh giáo cao chiêu mình mò cả tháng nay mà k có được tí gì gọi là thành wa toàn cài pm bằng cách sign nhiều cái k cài được mà điên cả người tím cả mặt. :-?:-?:-?:-?