• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
vậy mình muốn format thẻ nhớ, thì làm cách nào tối ưu vậy bạn?

4mat trên phone là tốt nhất vì nó định dạng lại thẻ luôn.có thể lỗi do hack lần trước khi up fw mới thì còn lại file rác trên thẻ.thường mình úp fw là 4mat thẻ luôn vì vậy máy không bị file rác làm lỗi

..vào quản lí file chọn tùy chọn thẻ nhớ ..bấm định dạng .

dotrunghieu

Cho hỏi hack phone xong và cái Nokia Map ( cr@cked ) thì có xài được chức năng tìm đường miễn phí kô.

Hoden

Super V.I.P
Cho hỏi hack phone xong và cái Nokia Map ( cr@cked ) thì có xài được chức năng tìm đường miễn phí kô.

hack không liên quan tới vụ miễn phí vì bạn load map thì nó sẽ tính cứoc gprs hoặc wifi thôi. chứ không phải hack rồi thì xài miễn phí tấc cả đâu bạn

Jackdao

4mat máy rùi cài lại coi sao.mà tốt hơn thì các bạn nên cài X2 vô máy nhé đừng cài vào thẻ.máy mình cũng bị nhưng chỉ cần khởi động lại máy và cài X2 vào bộ nhớ máy là ok ngay.các bạn làm thử coi sao;)

Mình remove nó đi rồi cài bản 2.01 thì lại đc. Chắc là do lỗi của 2.0 hay sao ấy :(

thtrang

ai giúp em Sign được không,làm mãi mà không được,sign trên ODPA toàn bị báo là "The key(key)and cer.(cer) is unmatch" hay là "No cer. has been applied or uploaded".em được bác duy_ctytvxdkg lấy Cer cho rồi mà...hix...nản quá,làm mãi k được,bác nào giúp em tí ti được k,e thanks trước :((

dotrunghieu

hack không liên quan tới vụ miễn phí vì bạn load map thì nó sẽ tính cứoc gprs hoặc wifi thôi. chứ không phải hack rồi thì xài miễn phí tấc cả đâu bạn

Ý mình là là nó có miễn phí phần chỉ đường không ?

tuan_de2005

4mat trên phone là tốt nhất vì nó định dạng lại thẻ luôn.có thể lỗi do hack lần trước khi up fw mới thì còn lại file rác trên thẻ.thường mình úp fw là 4mat thẻ luôn vì vậy máy không bị file rác làm lỗi

..vào quản lí file chọn tùy chọn thẻ nhớ ..bấm định dạng .

Cảm ơn bạn rất nhiều, mình đã 4mat và định dạng lại thẻ rompatcher cài vào dc rồi, nếu bạn nào up fw 31 mà bị giống mình thì nên 4mat thẻ nhớ trước khi hack phone nhé

Hoden

Super V.I.P
ai giúp em Sign được không,làm mãi mà không được,sign trên ODPA toàn bị báo là "The key(key)and cer.(cer) is unmatch" hay là "No cer. has been applied or uploaded".em được bác duy_ctytvxdkg lấy Cer cho rồi mà...hix...nản quá,làm mãi k được,bác nào giúp em tí ti được k,e thanks trước :((

cer vày kkk bạn bị lỗi mình đã dk và sign giúp nè

kidhero87

mình đã sign helloOX2 dc online, nhưng khi install báo lỗi là cer error hoài ah nen van chưa hack dc, test thử với soft khác cũng vậy, mình đã sign oline hết rồi van ko install dc cái nào,ko hiều máy mình lỗi haybị gì nữa, giúp mình với,máy mình là N97

Hoden

Super V.I.P
mình đã sign helloOX2 dc online, nhưng khi install báo lỗi là cer error hoài ah nen van chưa hack dc, test thử với soft khác cũng vậy, mình đã sign oline hết rồi van ko install dc cái nào,ko hiều máy mình lỗi haybị gì nữa, giúp mình với,máy mình là N97

đưa cer và key mình sign thử xem

kidhero87

rất buồn là vẫn ko dc,cứ báo là cer error, contact with app supply. minh bó tay roi :(, chắc máy mình điên rùi,cám ơn bạn rất nhiêu :(

Hoden

Super V.I.P
rất buồn là vẫn ko dc,cứ báo là cer error, contact with app supply. minh bó tay roi :(, chắc máy mình điên rùi,cám ơn bạn rất nhiêu :(

rerset lại nó xem.chứ n97 hack dễ lắm mà...hay là cer bạn có đúng không đưa imei lại xem

kidhero87

imel của mình :356064032924249

lúc trc mình xai FW 11.0.021 cung bi tinh trang vay, minh đã thử up FW online len 12.0.024 van bi nhu vay.

mình da hardreset bằng lenh *#7370# roi

Hoden

Super V.I.P
imel của mình :356064032924249

lúc trc mình xai FW 11.0.021 cung bi tinh trang vay, minh đã thử up FW online len 12.0.024 van bi nhu vay.

mình da hardreset bằng lenh *#7370# roi

máy bạn đang xài tiếng việt hay sao bạn ,.nếu vậy bạn cài ngày giờ việt nam xem gmt+7 rồi cài thằng này vào

kidhero87

máy mình tiếng việt, mình da thử hard reset lai 1 lan nữa roi va lam như ban noi van ko dc ,hihi, thoi ben minh gio la 2h sáng rồi,chắc mai mình làm tiếp, nếu ban có sáng kiến gì mới thì giúp mình nhé, cám ơn bạn nhiều lắm

Status
Không mở trả lời sau này.