• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn sign ứng dụng và game sau khi có file cer từ OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

HQMobi2009

[Minh mới xài P1i , cài Coeplayer 1.30 cua CongVoi, emap , gaem sky force đều mắc lỗi sign,.. các bạn chỉ mình rõ giùm được ko? Imei 357033019488956;)

nikkii

Cách này có hack được N79 chưa vậy anh?Xin lỗi vì đã hỏi, ngồi đọc từng trang đuối quá ạ

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Nguyên văn bởi theanh1501 Xem Bài gửi
panrai ơi, mình dùng pass 31536u2 sao máy cớ báo là "file signing failed. Maybe certificate is wrong, or you entered the wrong password?"
Bạn giúp mình với

Có thể bạn đã lấy nhầm file Cer khác rùi :D.Bạn thử kiểm tra lại đi :-?

Không phải đâu bạn ơi mình thử file khác vẫn được thứ 2 mình đã hack phone thành công?>>tức là có file được file không fải không a`?
Mong giải đáp tiếp

Kojiro

Super V.I.P
Nguyên văn bởi theanh1501 Xem Bài gửi
panrai ơi, mình dùng pass 31536u2 sao máy cớ báo là "file signing failed. Maybe certificate is wrong, or you entered the wrong password?"
Bạn giúp mình với

Không phải đâu bạn ơi mình thử file khác vẫn được thứ 2 mình đã hack phone thành công?>>tức là có file được file không fải không a`?
Mong giải đáp tiếp

Hack thành công thì lo gì nữa bạn :) Đã hack thành công thì ko có việc phân biệt file nữa.

Cách này có hack được N79 chưa vậy anh?Xin lỗi vì đã hỏi, ngồi đọc từng trang đuối quá ạ

N79 hack ok! Tuy nhiên phải qua 2 bước.

marukocbb

Minh Sing file để hack thì nó báo là "file signing failed. Maybe certificate is wrong, or you entered the wrong password?"
:(

Kojiro

Super V.I.P
Minh Sing file để hack thì nó báo là "file signing failed. Maybe certificate is wrong, or you entered the wrong password?"
:(

Đúng file cer, file k3y, làm theo đúng hướng dẫn từng chữ là hack được ngay.

bubu128

a kojiro ơi cho e hỏi...nếu 1 imei mà xin file cer 2,3 lần được ko vậy...:D e xin được 1 lần rồi...đang làm theo chỉ dẫn...cám ơn a nhiều kaka...

Caominh171

a kojiro ơi cho e hỏi...nếu 1 imei mà xin file cer 2,3 lần được ko vậy...:D e xin được 1 lần rồi...đang làm theo chỉ dẫn...cám ơn a nhiều kaka...

Ko đc đâu bạn àh, nếu vào OPDA đăng ký lại số IMEI đã có cer thì nó sẽ báo "đã tồn tại" đấy :D
Mình nghĩ 1 IMEI sẽ có tối đa 2 cer, 1 từ OPDA, 2 từ http://cer.s603rd.cn/

bubu128

uhm. thanks a cao minh nhiều...hiện e đã hack đc rồi..vui quá.. ^^!thanks a kojiro nun nà...:D

thaolaking

cho mình hỏi pm X-plore cài có cần hack ko vậy.mình đã sigh pm này rồi mà sao cài vẫn ko đc?

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi pm X-plore cài có cần hack ko vậy.mình đã sigh pm này rồi mà sao cài vẫn ko đc?

Sign thì cài bình thường chứ. Xplore trial thì cài ko cần sign hay hack, còn bản full thì phải hack hoặc sign nhé!

file signing failed. Maybe certificate is wrong, or you entered the wrong password?"

Đúng là cái lỗi này hay gặp thật. MÌnh lấy file cer và key trên OPDA, đã rename 3 cái cần thiết thành 1,2,3 nhưng mà cuối cùng vẫn bị lỗi, để thử xài bản trial rồi hack xem sao

kutebabylove

bạn ơi cho mình hỏi mình dã xin file cer với key trên trang opda mình dùng chương trình BinSign của bạn sign file được rồi nhưng cài lên thẻ nhớ thì nó báo chi phối chứng chỉ

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi cho mình hỏi mình dã xin file cer với key trên trang opda mình dùng chương trình BinSign của bạn sign file được rồi nhưng cài lên thẻ nhớ thì nó báo chi phối chứng chỉ

Hay nhỉ? File cer có đúng số IMEI của máy bạn ko vậy? Xem kĩ lại xem sao. Đúng thì chạy phà phà, máy bạn là máy gì :-?

Status
Không mở trả lời sau này.