• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tháo lắp P990i và P1i

mylove81

ủa. File đuôi gì vậy anh. Mở bằng pc ko đc à

Đuôi .flv xem bằng PC được đó bạn,nếu bạn thích xem trên uiq yêu quý của mình thì bạn dùng CorePlayer nha

Nguyen_Minh

ủa. File đuôi gì vậy anh. Mở bằng pc ko đc à

Đuôi .flv xem bằng PC được đó bạn,nếu bạn thích xem trên uiq yêu quý của mình thì bạn dùng CorePlayer nha

Sao e dùng pc ko mở đc. Nó hiện ra cái mở trợ giúp bằng internet xong cái gì gì nữa ấy

Posted via Mobile Device

anhtuan206

Sao e dùng pc ko mở đc. Nó hiện ra cái mở trợ giúp bằng internet xong cái gì gì nữa ấy

Posted via Mobile Device

bạn có thể tải phần mềm Media Player Classic về là xem được trên pc nhé.

chamcham2001

hixhix e down ở web nào cũng k dc nè huhuh!
a nào vào yahoo của em send cho e với huhu
onlydream_onlylak nhé mấy anh!

chamcham2001

link mediafire download dc mà em trai. Kiểm tra lại mạng của em xem sao nhé.

k phải đâu a ui! e down mấy cái file khác thì được, chỉ riêng file P1i.pdf này là nó k chịu down nè!
E click vào cái dòng " Click Here To Start Download" thì nó kiu là " Your download is starting" rùi sau đó là " Processing download request" chứ nó hem chịu hiện cái bảng Save ra cho e save về huhu