• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn UltraRSCeditor

Tduy

AVIRA báo UltraRSC có virus, đã test kỹ. Các bạn cẩn thận đấy! Virus ko hiền đâu (-:)
Posted via Mobile Device

langtu13493

Đúng vậy, cái file vi_for_winxp.exe bị dính virus Win32/Chir.B, nó làm máy mình điêu đứng cả 1 ngày luôn, biểu hiện của virus này là nó xâm nhập vào file .exe và .htm khiến cho khi cài file exe thì nó báo lỗi NSIS, làm chậm máy(useage tăng lên đột biến), làm 1 vài pm ngừng hoạt động VD: Unikey 4.0 or Winrar 3.90...Nói chung là anh em nào đã down về và cài cái file đó thì nếu có biểu hiện nhiễm như trên thì nên ghost lại và dùng pm quét virus mới nào đó mà quét.

Đề nghị Mod nên sữa lại link, chỉ để link của UltraRSC thôi.

TDUY à vấn đề này đã bàn nhìu rùi đừng nói nhìu quá kẻo làm chủ topic bùn.nhưng hình như là như anh nguoiquaculoi nói con víu này chỉ có trong tạp tin vi........ gì đó thôi. nếu tải về đừng cài vào mà diệt xong rồi xóa đi là ok thôi
mình có 1 kiến nghị là vothien hãy up lại file đã diệt virus cho ae khỏi bàn cãi nữa

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Mình mới nghe nói đến phần mềm này giúp VH trên PC rất hay.Đợt này đang dự định dùng nó trên PC để VH 1số phần mềm.Nhưng khi mọi người nói đến Có Virut thì mình nghe cũng hơi ái ngại thật!Ngoài các cách nói ở phía trên theo các Pro và các bạn liệu có cách nào giải quyết ổn thỏa cho thằng Virut này ko mà ko ảnh hưởng đến phần mềm chính???!!!

Tduy

Đề nghị chủ post up lại file ko dính virus đi, mình cũng đang cần ver viet hóa này.
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Tôi vẫn download bình thường đâý chứ, đâu thâý virus gì đâu. :-?
Posted via Mobile Device
Ôi chú ơi, như lúc tối anh vừa bảo chú đấy, a trót cài cái font trong đó nên sập pc của thằng bạn luôn.

kanzanki

ai có phần mềm nào đế làm phần mềm điện thoại trên pc ko up lên cho em với và lều co cả video dạy là thì hay wa

Kojiro

Super V.I.P
ai có phần mềm nào đế làm phần mềm điện thoại trên pc ko up lên cho em với và lều co cả video dạy là thì hay wa

Làm Pm theo bạn là lập trình hay là build Pm từ các file có sẵn, lập trình khác và build file khác nhé.

kanzanki

build phần mềm từ file có sẵn đó bạn ơi lếu bạn có thì post lên cho mình vơi lếu có video dạy làm nữa thì chp mình với nhé

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Đúng là ko những cuộc sống muôn màu muôn vẻ, mà còn muôn màu muôn vẻ đối với cả các thiết bị cầm tay như Mobile và các phần mềm ứng dụng của nó nữa! Từ đầu trang đến cuối trang hiện tại này,mình thấy ai cũng có 1 quan điểm rất thực và thẳng thắn!!Song mình nghĩ chúng ta nên hội tụ lại những ưu và khuyết điểm của pm này để đưa ra1bài Test hướng dẫn,hay 1bài minh họa dẫn chứng để anh em PDAViet cùng tham khảo, học tập.Mình mong đc sự giúp đỡ của các Đại trường cự lâu năm,các Pro tuyến trên cùng tất cả các bạn những ai đã sử dụng tốt pm nàyhay 1số pm khác, hãy Up lên 1bài hướng dẫn tổng hợp để anh em PDAViet cùng tham khảo, học tập!Giúp PDAViet ngày càng mạnh về PMVietHoa.Dc vậy thì ko biết nói gì hơn!!!

r0nkut3

Có bản nào hỗ trợ cho Win 7 không za. Ngoại cài lại win xwquas. Quả Win 7 của em đang là bản quyền :((

sathukobungu

mọi người có thể hướng dẫn mình mở rông ký tự = UltraRSCeditor được không? tại mắt mình không tốt lắm, việt hóa trên mobile nhức mắt lắm.
1 pm làm sao biết nó của v1 hay v2? Mình thấy đa số cài vào v2 hay v1 đều chạy được như nhau, vậy lúc việt hóa, làm theo kiểu của v1 hay v2?
mong mọi người giúp đỡ :)