• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

teosun01

Hơ hơ. Cái này mìng làm chứ ai nữa, Nhưng anh em bảo Mobi đổi Link rồi

vẫn chạy tốt,lưu ý các bạn nếu để vọc đt để thử nghiệm nên đăng ký mua 1 sim khuyến mãi (khoản 35K), sau đó đ.ký internet trọn gói - ko tính cước theo dung lượng (gói D1:8000đ/ngày hay D7:35000đ/7 ngày rồi xài cho yên tâm

thanhtungsx

Hơ hơ. Cái này mìng làm chứ ai nữa, Nhưng anh em bảo Mobi đổi Link rồi

Không đổi link đâu Thắng nhé ! Anh vẫn vào được .....

thanhtungsx

Ùm do nhà mạng mobi bị lỗi thôi mà em zai ! Lúc trước anh cũng cứ tưởng nên
Giờ đây xem truyền hình trực tuyến vô tư nhưng tại thiếu 1 số đài như : itv , HBO , StarMovie ,.....

jimmyvn88

Giờ đây xem truyền hình trực tuyến vô tư nhưng tại thiếu 1 số đài như : itv , HBO , StarMovie ,.....
Mấy kênh đó hình như chỉ Vietel hỗ trợ thì phải.

kikoo350

uả sao kỳ vậy e sài mobi vào cái list hồi trước jimmi up có sài đc đâu a ák? e vào tới chọn gprs chọn xong là đứng máy àk a làm sao vào đc hay thế

Posted via Mobile Device

jimmyvn88

uả sao kỳ vậy e sài mobi vào cái list hồi trước jimmi up có sài đc đâu a ák? e vào tới chọn gprs chọn xong là đứng máy àk a làm sao vào đc hay thế

Posted via Mobile Device

Chú ý 1 số cài đặt bạn nhé;;)

kikoo350

Chú ý 1 số cài đặt bạn nhé;;)

Cài đặt mình làm theo đúng jimy chỉ mà hix vẫn không vào đc bấm mở chọn tới mobi tv 3g rồi nó kêu chọn cấu hình gprs để kết nối bấm chọn gprs tới đó là đứng luôn ák hix giống tình trạng mấy bài trước có post đó giống link tv của mobi bị die wá

Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Cài đặt mình làm theo đúng jimy chỉ mà hix vẫn không vào đc bấm mở chọn tới mobi tv 3g rồi nó kêu chọn cấu hình gprs để kết nối bấm chọn gprs tới đó là đứng luôn ák hix giống tình trạng mấy bài trước có post đó giống link tv của mobi bị die wá
Posted via Mobile Device
uhm. Lúc mới chạy nó hơi chậm một tí, cố chờ tí

kikoo350

Mấy bữa trước mình mơ? file tivi 3g mobi.pls chọn cấu hình nó hiển thị các kênh.(vì sóng 3g of mobi yếu nhưng xem vẫn đc).Ko hiểu sao bữa nay mình chọn cấu hình xong là nó đứng im.Các bác có biết nguyên nhân tại sao ko?Giúp mình với

Ý mình là mình gặp tình trạng giống thế này đây vậy có phải là link mobi đã die thật không?mình vào có đc đâu chờ kiểu nào nó cũng không vào vậy sao a kia nói là link mobi vào đc?

Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Posted via Mobile Device

Đâu có gì mà hay đâu bạn . Mình đang ở vùng 2G mà vẫn xem đc tivi online nè . Test ok nhá !

vv_vv902

Mạng nào xem cũng được hả mấy anh em sử dụng mạng Mobifone tải Playlist đó về sài được ko?

Anhtoitb

Mình vừa thử thành công trên 3G của Vinaphone. Đang ngồi xem HTC Ca nhac. Tuyệt

tanlatrangbmt

hjx, không biết đến bao giờ mới có được list tivi cho viettel của s60v2 đây chờ sốt ruột quá