• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

Tui ở Quảng Ngãi, Sáng hôm qua tui đã test thử xem Tivi theo cách của Jimmyvn88 trên con N70M của tôi. 3G Mobifone xem rất Ok. Sáng nay gọi điện cho thằng bạn không được tui mới "tóa hỏa tâm tinh" vì trong tài khoản hơn 300 ngàn đồng chỉ qua 1 ngày không cánh mà bay. Hỏi ra mới biết tối qua đi nhậu sạc pin để máy ở nhà, thằng nhóc em tháy máy tay chân mới lấy ra xem tivi không biết nó xem nhiều hay ít mà hết tiền. Nghỉ lại cũng đúng tui dùng gói Mobi Internet M9 của Mobifone cứ 10đ/Kb. Chưa hết sáng nay nộp 300 ngàn vào thì nó trừ tiếp hơn 100 ngàn các bác bảo có chết không.

Tôi đã cảnh báo rồi không nghe, hay ho gì mà xem TV 3G trên Mobile=))=))=)), Xem TV bằng Laptop thông qua Wifi Free mà tôi còn chưa buồn xem=))=))=))

Đây là bài học đắt giá cho những người tò mò=))=))=))

hhkkll

Tui ở Quảng Ngãi, Sáng hôm qua tui đã test thử xem Tivi theo cách của Jimmyvn88 trên con N70M của tôi. 3G Mobifone xem rất Ok. Sáng nay gọi điện cho thằng bạn không được tui mới "tóa hỏa tâm tinh" vì trong tài khoản hơn 300 ngàn đồng chỉ qua 1 ngày không cánh mà bay. Hỏi ra mới biết tối qua đi nhậu sạc pin để máy ở nhà, thằng nhóc em tháy máy tay chân mới lấy ra xem tivi không biết nó xem nhiều hay ít mà hết tiền. Nghỉ lại cũng đúng tui dùng gói Mobi Internet M9 của Mobifone cứ 10đ/Kb. Chưa hết sáng nay nộp 300 ngàn vào thì nó trừ tiếp hơn 100 ngàn các bác bảo có chết không.

Posted via Mobile Device
Bạn nhớ đk gói data trọn gói trc nhé. Bạn phiêu lưu wá.

anhcoj

Oài... Mún test xem thế hệ mạng thứ 3 này thế nào wá, mà viettel thì ... Vẫn chờ và đợi, nản wê.
Posted via Mobile Device

nammv

Chiều nay tui càng "tóa hỏa tâm tinh hơn" khi kiểm tra lại tài khoản còn 0 đồng. Tức tối quá tôi chạy xuống Trung tâm Mobifone hỏi lý do; được nhân viên của Mobifone giải thích " do trục trặc kỷ thuật hệ thống Mobiffone nên tài khoản của bạn bị trừ tiền". Bây giờ thì dở khóc dở cười không dám nộp thêm tiền vào tài khoản, sợ bị trừ tiếp, mà nếu không nộp thì lấy tiền đâu mà gọi.
Chắc tui phải mua thêm 1sim +1máy nữa quá. Số cũ thì không thể bỏ được. Các bác thấy 3G có khổ không

jimmyvn88

Chiều nay tui càng "tóa hỏa tâm tinh hơn" khi kiểm tra lại tài khoản còn 0 đồng. Tức tối quá tôi chạy xuống Trung tâm Mobifone hỏi lý do; được nhân viên của Mobifone giải thích " do trục trặc kỷ thuật hệ thống Mobiffone nên tài khoản của bạn bị trừ tiền". Bây giờ thì dở khóc dở cười không dám nộp thêm tiền vào tài khoản, sợ bị trừ tiếp, mà nếu không nộp thì lấy tiền đâu mà gọi.
Chắc tui phải mua thêm 1sim +1máy nữa quá. Số cũ thì không thể bỏ được. Các bác thấy 3G có khổ không

Thành thật chia buồn với bác nhé. Bác nên nghiên cứu để đăng kí gói cước cẩn thận hơn.
Đã up playlist 22 kênh Mobi lên file đính kèm

Whinny

cho mình hỏi xem qua coreplayer thì máy s60v2 co được không vậy các bạn
Đọc lại bài của tác giả đi bạn.
Đây là box s60v1,2 những bài post ở trong này thì hầu như v2 đều dùng được nha bạn.
Posted via Mobile Device

ducbmtn70

Mấy bữa trước mình mơ? file tivi 3g mobi.pls chọn cấu hình nó hiển thị các kênh.(vì sóng 3g of mobi yếu nhưng xem vẫn đc).Ko hiểu sao bữa nay mình chọn cấu hình xong là nó đứng im.Các bác có biết nguyên nhân tại sao ko?Giúp mình với

changkhodt

Mấy bữa trước mình mơ? file tivi 3g mobi.pls chọn cấu hình nó hiển thị các kênh.(vì sóng 3g of mobi yếu nhưng xem vẫn đc).Ko hiểu sao bữa nay mình chọn cấu hình xong là nó đứng im.Các bác có biết nguyên nhân tại sao ko?Giúp mình với

Vi link tv cua mobi bi dje roj ban,minh cung gap tinh trang nhu vay.Xin loi mod e
viet bai khong bo dau,vi e dang onl tren n70.
Posted via Mobile Device

changkhodt

Vi link tv cua mobi bi dje roj ban,minh cung gap tinh trang nhu vay.Xin loi mod e
viet bai khong bo dau,vi e dang onl tren n70.
Kiếm bộ gõ tiếng việt mà cài vào nha. Đừng lí do như vậy:|
Ok.mình đã dùng bộ gõ lâu rồi nhưng khi dùng bộ gõ khi vào ubweb để lước thường bị uot nên không dùng thôi.

Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Sao không có Tivi_3g_viettel bác nhỉ:-?

Bạn ở đâu ? Vùng bạn ở có sóng 3G của VT chưa ?