• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn xem Tivi bằng 3G trên S60

anhcoj

THắng ơi! link này là dùng cho riêng cho vina phải hem? (Ko thấy đề cập) viettel đang tiến hành 3G , Thắng post luôn link*txt viettel cho ae PV xài nhé. Những ng dùng vtel như mình vẫn phải chờ thêm time nữa.(Sr: post=mobile)
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

THắng ơi! link này là dùng cho riêng cho vina phải hem? (Ko thấy đề cập) viettel đang tiến hành 3G , Thắng post luôn link*txt viettel cho ae PV xài nhé. Những ng dùng vtel như mình vẫn phải chờ thêm time nữa.(Sr: post=mobile)
Posted via Mobile Device
Hà Nội chưa có 3G Vietel nên chưa test đc ạ

duongdinhqui

Posted via Mobile Devicevẫn xem đc đó. Nh xem 2g thôi. Mh xem qa n72 nè. Nh mạg kém qa nên jật lắm

thaitidi1986

các pro lam thêm list cac kênh khác nữa cho cấu hình của 3g vina được ko nhỉ.ở đây mới chỉ có 20 kênh.nếu mà có thêm hbo hay starmovie thì hay biết mấy.đang dung thấy hay quá.:)

thaitidi1986

nhân tiện đây ,xin hỏi các pác cách chỉnh cấu hình cho coreplayer thế nào để xem tivi ổn định và có hình ảnh rõ nét nhất.:)

duongdinhqui

e hỎi khí k fải. Mh xem tivi qua coreplay nè có mất money thuê bao thág k? Hay chỉ mãt pí 3g thôi vây? If k mất e chuyển qa n70 dùng ngay. E vẫn n72

changkhodt

Ai co lits cua mobifone,up len cho e xin voi.(thong cam cho e nha,vi dag luot web bang dt nen ko danh dau duoc.)

Posted via Mobile Device

hhkkll

e hỎi khí k fải. Mh xem tivi qua coreplay nè có mất money thuê bao thág k? Hay chỉ mãt pí 3g thôi vây? If k mất e chuyển qa n70 dùng ngay. E vẫn n72

Posted via Mobile Device
Mất thuê bao tháng hay ngày hay giờ(tùy mạg, vd viettel 3k/h xem, vn 50k/th, mobi...) ngon hơn là mất cước đấy bạn. Lúc xem tv, tốc độ load từ 15-50kb/s. Bạn nhẩm xem 1h lưu lượng là bao nhiu? > tiền?

tôi đã làm theo như hướng dẫn trên nhưng khi mở ra thì nó b tệpáo không tìm thấy tệp. tôi dùng n70 và mạng vina, xin hướng dẫn cách khắc phục. thanhks

duongdinhqui

em muốn hỏi các bác .đã có bác nào cài đặt thành công 3g trên n70 chưa?tại sao khi em vào cài đặt mạng,e tìm đc 3g viettel rồi,e chọn 3g viettel thì vẫn k đc.và k thấy hiện chữ 3g o côt sóng.bác nào đã cài đặt đc trên n70 chỉ cách làm jup e nha.thank all

vinhan192

em muốn hỏi các bác .đã có bác nào cài đặt thành công 3g trên n70 chưa?tại sao khi em vào cài đặt mạng,e tìm đc 3g viettel rồi,e chọn 3g viettel thì vẫn k đc.và k thấy hiện chữ 3g o côt sóng.bác nào đã cài đặt đc trên n70 chỉ cách làm jup e nha.thank all
Posted via Mobile Device
nếu bạn đã đăng kí thành công dịch vụ 3g và đã nhận được cấu hình rồi thì thử cách này xem sao.
vào settings chọn network.Trong network mode chọn dual mode.Trong operator selection chọn manual và 3g viettel.khi vào lướt web thi cứ chọn viettel gprs

duongdinhqui

e dk thành công rồi.nhưng hiện chữ 3g ji cả.chon xong 3g viettel xong tự qay ra màn hình chờ nhưung vân k pai là 3g bác ah.chàn thật.tiện đây em hỏi luôn đã có bác nào cũng dùng n70 mà KHÔNG cài đc 3g chưa?liệu có tại đời máy cũ qá mà k dùng đc 3g k nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

phuongdiem279

bạn ơi! mình dung viettel thì làm thế nào để xem được TV? minh cài 3g đc rồi nhưng không xem đc TV? bạn nào biết chỉ cho mình với

hhkkll

bạn ơi! mình dung viettel thì làm thế nào để xem được TV? minh cài 3g đc rồi nhưng không xem đc TV? bạn nào biết chỉ cho mình với

Posted via Mobile Device
Soạn ngay tn Dk gửi 1331 nhé, đợi tn phản hồi, sau đó down load mobitv (link trog tn phản hồi).
Nếu máy chưa có cấu hình thì soạn D n70, nếu máy bạn là n70 nhé. Gửi 191, đợi tđài gửi cấu hình về, m lưu lại. Mở mobitv đã cài, kết nối 3g và xem.