• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iCodecs - Cải thiện chất lượng âm thanh

ecuem

theo em ko nên cài cái này cho E63...e đã test thử cho thấy âm thanh to hơn bình thường nhưng loa to=>> tốn pin. Còn về phần nghe nhạc bằng tai nghe thì...chẳng bằng lúc trước.Cho nên Del ngay.

nonooboy

mình xài E66 hiện h là loa ngoài của mình đã ko tốt như mới mua nó nhỏ xíu àh , mình cũng tính cài PM này nhưng mình ko biết cài python bản đầy đủ thế nào bạn nào giúp mình
Với cho mình hỏi : mình đem ra quét loa coi có bụi ko thì thằng chủ tiệm nó bảo loa hư nó thay loa zin ( 80k ) tiền k phải vấn đề mình sợ nó thay hàng China thì khốn , ai giúp mình với nhé ^^

hailong259

Mình sài trên 6120c thấy vẫn vậy không khác gì hay phần mềm này k hoạt động trên 6120c

nonooboy

mình xài E66 hiện h là loa ngoài của mình đã ko tốt như mới mua nó nhỏ xíu àh , mình cũng tính cài PM này nhưng mình ko biết cài python bản đầy đủ thế nào bạn nào giúp mình
Với cho mình hỏi : mình đem ra quét loa coi có bụi ko thì thằng chủ tiệm nó bảo loa hư nó thay loa zin ( 80k ) tiền k phải vấn đề mình sợ nó thay hàng China thì khốn , ai giúp mình với nhé ^^

hôg ai giúp mình hết vậy , bùn ghê

same

các anh có cách nào cho nó trở lại mặc định sau khi cài phần mềm này không ạ

ninhhot

các anh có cách nào cho nó trở lại mặc định sau khi cài phần mềm này không ạ

Ở trên pầmềm thì k thấy có trở lại mặc định.b thử remove rồi khởi động lại máy xem sao...???

vietnam0

theo em ko nên cài cái này cho E63...e đã test thử cho thấy âm thanh to hơn bình thường nhưng loa to=>> tốn pin. Còn về phần nghe nhạc bằng tai nghe thì...chẳng bằng lúc trước.Cho nên Del ngay.

\-/\-/ ! cám ơn mình mới cài nhưng chưa dùng ! dell ngay ! hihi

tien714

Keke,thích thì dùng ko thích thì đừng dùng,mà mh cài pm này vào thấy loa lớn hơn hẳng ko biết có làm hư loa ko nữa

JS_AnhTuan

Active Member
Máy 6120C có sử dụng được không thế?

6120 bạn dùng bản cho mh 240.320, rồj chọn càj đặt cho 6110 xem, mình thấy 2 máy đó cấu hình gần giống đó. Mình càj n95 cho n81 cũng thấy hay hơn thì fảj