• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner v.1.38.Beta3-Photoshop trên mobile

NGUYENTRANDUNG

Phiên bản 1.38 Beta3:
Thêm trong phiên bản:
- Bung gói và mở tập tin mbm. Đóng gói tập tin mbm, bổ sung thêm khả năng hoán đổi định dạng ảnh
- Bộ lọc: Hệ chiết hình fractal
- Hiển thị thanh xử lý trong khi cùng lúc hoán đổi
- Kiểm tra tất cả tập tin cần thiết lúc khởi động chương trình và lựa chọn giao diện khi hiển thị, các tập tin trong khi cài đặt có thể thiếu
- Sửa đổi một số lỗi nhỏ
- Cố định lỗi chương trình không làm việc khi bấm lựa chọn tất cả
- Cố định lỗi khi thêm độ trong suốt trên tập tin png.

Phiên bản 1.37b:
Thêm trong phiên bản: Lựa chọn kênh màu đầy đủ khi đảo ngược màu sắc. Khi xử lý ảnh cùng lúc đã hủy bỏ lựa chọn thư mục. Cố định lỗi trong phiên bản 1.37 trước không thể lưu ảnh định dạng JPEG.

Phiên bản 1.37:
Thay đổi hàng loạt kích thước, có thể mở nhiều tập tin cùng một thời điểm.

Phiên bản 1.36o:
Cố định lỗi: Nếu trường hợp tập tin Config.ini bị hỏng do bạn thao tác không đúng cách thì chương trình có thể thiết lập lại cài đặt cho đúng để sau khi mở hoặc lưu một tập tin có chứa các ký tự đặc biệt.

Phiên bản 1.36M:
Thêm lựa chọn mới cho phép bạn tự thiết lập yêu cầu khi thoát khỏi chương trình.
Đã chỉnh sửa khi bạn thực hiện thao tác sao chép và dán từ bảng tạm lúc này bề mặt khung sẽ có độ sáng cao.

Phiên bản 1.36L:
Có thể phác hoạ ở bất kỳ khu vực nào trong góc ộ xoay ảnh. Bạn có thể thay đổi kích thước phông chữ, hình ảnh và những vấn đề khác cụ thể ngay tại vị trí gốc(ảnh bất động).

Phiên bản 1.36J:
Cập nhật thêm nhiều bảng màu cho bạn lựa chọn, đã fix độ trong suốt.

Phiên bản 1.36H:
Tùy hứng điều khiển góc độ xoay đã lựa chọn để điều chỉnh theo từng khu vực.

Đây là tổng hợp bộ Fonts đầy đủ nhất của ID. Hãy download nếu bạn thích. Sau khi tải về chép hết thư mục Fonts vào !:/System/Apps/ImageDesigner

Fonts_IDesigner.rar

vokhanhyen

lần nào thấy dũng update PM thì toàn thấy giới thiệu cố định lỗi !!:( cố định lỗi có nghĩa là gì !!! ===>>> chẳng lẽ không phải là chưa đc sửa lỗi hay sao ???:-/ thế thì thật sự không hiểu !! tiếng việt quả là pro !!!

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
lần nào thấy dũng update PM thì toàn thấy giới thiệu cố định lỗi !!:( cố định lỗi có nghĩa là gì !!! ===>>> chẳng lẽ không phải là chưa đc sửa lỗi hay sao ???:-/ thế thì thật sự không hiểu !! tiếng việt quả là pro !!!

KJR nghĩ cố định được dịch từ fix error :) Sửa lỗi thì vô chừng, ra 1 bản cũng lỗi đó nhưng có thể khắc phục từ từ, ko khắc phục 1 lần là được, ý là cho hoàn chỉnh hơn chức năng đó :)

tuanhien98

KJR nghĩ cố định được dịch từ fix error :) Sửa lỗi thì vô chừng, ra 1 bản cũng lỗi đó nhưng có thể khắc phục từ từ, ko khắc phục 1 lần là được, ý là cho hoàn chỉnh hơn chức năng đó :)
Mình cài ko đc nè, vào ứng dụng nó thông báo là ko hỗ trợ s60 1st và 2nd. Mình đang dùng n72 python 1.45 modul 1.33.
Posted via Mobile Device

hihoha

Well-Known Member
Mình cài ko đc nè, vào ứng dụng nó thông báo là ko hỗ trợ s60 1st và 2nd. Mình đang dùng n72 python 1.45 modul 1.33.
Posted via Mobile Device

Chắc lip của bạn thiếu modul rùi,cái này hình như được conver từ v3 nên nó mới hiện ra thông báo vậy.Tìm thêm trên diễn đàn bộ lip đầy đủ hơn đi bạn vì mình thấy nếu chỉ cài có python 1.45 modul 1.33 thì chưa đủ đâu:-?:D

onlylove80

ID Là phần mềm chỉnh sửa ảnh Pro nhất trên mobile cho tới gjờ. Nhưng bên V3 cập nhật chậm qúa, vừa rồi có bản 1.37 Vh của hunterviet thì lỗi tùm lum không dùng đc. Lần này Mod Kojiro cập nhật và Vh dùm anh em bên đó na..
Ah, nếu được thiì Dũng update luôn v1.38 cho 3rd ná.. Thanks!
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

ID Là phần mềm chỉnh sửa ảnh Pro nhất trên mobile cho tới gjờ. Nhưng bên V3 cập nhật chậm qúa, vừa rồi có bản 1.37 Vh của hunterviet thì lỗi tùm lum không dùng đc. Lần này Mod Kojiro cập nhật và Vh dùm anh em bên đó na..
Posted via Mobile Device

Đã sửa đổi cho 3rd nhờ bạn tét hộ nhé, không có máy tét cũng khó khăn:(

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Ko phải KJR ko làm mà do mấy tháng nay ko có máy để làm, file py còn làm trên PC được chứ pyc hay pyd thì thua, ko có điện thoại thì chỉ còn chờ Dũng hay anh em khác thôi.

Bạn test bản của Dũng xem sao.

onlylove80

Đã sửa đổi cho 3rd nhờ bạn tét hộ nhé, không có máy tét cũng khó khăn:(
Rất tuyệt KJR ah... Gjao djện đẹp, làm việc rất nhanh và ổn định. Độ trong suốt tăng hơn so với ver trước.. Nhưng hơj ít font chữ... Nói chung là VeryGOOD!

Posted via Mobile Device

vohoangminh

E đang dùng bản 1.37 ok sau khi chép đè bản này vào thì nó báo là ko hỗ trợ s60 1st và 2nd,sao kì vậy các pác,rùi mở winfile cũng báo lỗi luôn,trước khi chưa cài bản này thì vẫn sd đc??

NGUYENTRANDUNG

E đang dùng bản 1.37 ok sau khi chép đè bản này vào thì nó báo là ko hỗ trợ s60 1st và 2nd,sao kì vậy các pác,rùi mở winfile cũng báo lỗi luôn,trước khi chưa cài bản này thì vẫn sd đc??

ID này không ảnh hưởng gì đến libs của bạn cả. Có thể nhầm 1 soft nào đó đi kèm libs và bạn đã gỡ nó. Cài đặt lại modules nhé

vohoangminh

ID này không ảnh hưởng gì đến libs của bạn cả. Có thể nhầm 1 soft nào đó đi kèm libs và bạn đã gỡ nó. Cài đặt lại modules nhé

Pác có thể chỉ rõ cách cài lại đc k pác?E sợ khi cài k đúng sẽ ảnh hưởng đến các ct python khác!

tuanhien98

ID này chỉ cài bt thôi không vấn đề gì đâu bạn nhé

Thế mà có vấn đề đó bạn, caì báo ko hỗ trợ 1st 2nd, người thì bảo thiếu libs ừm cài nốt bộ libs của a Tam.Xong vào thì sýtem error...Bó tay lun...!Tét trên N72. Mong giúp đõ!

Posted via Mobile Device

onlylove80

Thế mà có vấn đề đó bạn, caì báo ko hỗ trợ 1st 2nd, người thì bảo thiếu libs ừm cài nốt bộ libs của a Tam.Xong vào thì sýtem error...Bó tay lun...!Tét trên N72. Mong giúp đõ!

Posted via Mobile Device
Bạn Down ID ở đầu Topic hay chỗ nào vậy? Không lẽ bạn Down nhầm bản của 3rd mà Dũng up lên để mình test.. Vì bình thường khj install pm máy thuộc s60v2 không bao gjờ báo lỗj như vậy cả.. Bạn kiểm tra lạj xem có đúng vậy kg nhé.

Posted via Mobile Device