• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner v.1.38.Beta3-Photoshop trên mobile

lecong1978

Cái này hình như 1 số ĐT gặp trục trặc với nó hã Dũng sao anh thấy anh em kêu cứu quá Dũng . Riêng anh thì đã tets thử trên N70Me và kg gặp trục trặc gì thành công ngay lần đầu tiên . còn mấy ĐT khác thì anh kg biết . Em coi lại giúp họ với Dũng

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Nếu bạn đã làm đúng những lời chỉ dẫn ở trên của mọi người mà vẫn báo lỗi,thì chỉ còn 1cách duy nhất là bạn hãy thử với cách 4mat thẻ nhớ; nếu cần thiết thì 4mat luôn cả máy luôn cho đồng bộ!Rồi hãy cài lại lần lượt các phần mềm của bạn,trong đó có cả Bộ Python-Libs nữa nhé!.Rồi bạn hãy cài lại bản ID này xem có còn báo lỗi nữa ko?Chúc bạn sớm thành công!Vì cách này sẽ là hữu hiệu nhất nhưng cũng là nghiệt ngã nhất cho bạn, vì phải làm lại từ đầu!!!

NGUYENTRANDUNG

Xoá toàn bộ libs. Nếu không rõ thì 4mat máy. Cài lại Python 1.60 của mahaseno đã pack!đã kiểm tra nó tốt nhất cho N70, N72! Chắc chắn chạy mọi ứng dụng python, đây là toàn bộ libs cần có. Không cần phải tìm libs của người này người nọ chả hiểu gì!

thusinhbuon

Xoá toàn bộ libs. Nếu không rõ thì 4mat máy. Cài lại Python 1.60 của mahaseno đã pack!đã kiểm tra nó tốt nhất cho N70, N72! Chắc chắn chạy mọi ứng dụng python, đây là toàn bộ libs cần có. Không cần phải tìm libs của người này người nọ chả hiểu gì!

Nếu anh Dũng có thì up Python 1.60 lên cho anh em đc ko ạ em tìm rồi vào cả tìm kiếm cũng ko thấy trên diễn đàn ! rất mong anh giúp đỡ ! em đang dùng Python 1.45 + modul 1.33 + N70ME !

lecong1978

Nếu anh Dũng có thì up Python 1.60 lên cho anh em đc ko ạ em tìm rồi vào cả tìm kiếm cũng ko thấy trên diễn đàn ! rất mong anh giúp đỡ ! em đang dùng Python 1.45 + modul 1.33 + N70ME !
Có lẻ NTD đang bận nên anh xin trả lời thay NTD cho em câu này ne: Em có thể tìm thấy python 1.60 mà NTD giới thiệu ở box python này . Nó nằm trang 2 trong box python này và nó nằm ở chủ đề bài viết ThemeEdit 2.81 cũa NTD trang số 2 cũa bài viết đó có đó em. chúc em may mắn

saodoingoi142

Moderator
Và phải nhớ là gỡ bỏ....!!!

Có lẻ NTD đang bận nên anh xin trả lời thay NTD cho em câu này ne: Em có thể tìm thấy python 1.60 mà NTD giới thiệu ở box python này . Nó nằm trang 2 trong box python này và nó nằm ở chủ đề bài viết ThemeEdit 2.81 cũa NTD trang số 2 cũa bài viết đó có đó em. chúc em may mắn

Bây giờ bạn nào bị lỗi thì hãy nhanh chóng làm đi!Thành viên lecong1978 đã chỉ dẫn rõ ràng đường đến để các bạn dễ tìm rồi đó!việc còn lại của các bạn là hãy Down về và cài đặt thôi!Nhưng phải nhớ là gỡ bỏ hết những gì liên quan đến Python cũ mà bạn đã cài nhé!!!Sau đó rồi cài lần lượt cho đúng thao tác...!!!;;)Chúc mọi người bị lỗi phần mềm này cài thành công!!!;);;)

vohoangminh

Bây giờ bạn nào bị lỗi thì hãy nhanh chóng làm đi!Thành viên lecong1978 đã chỉ dẫn rõ ràng đường đến để các bạn dễ tìm rồi đó!việc còn lại của các bạn là hãy Down về và cài đặt thôi!Nhưng phải nhớ là gỡ bỏ hết những gì liên quan đến Python cũ mà bạn đã cài nhé!!!Sau đó rồi cài lần lượt cho đúng thao tác...!!!;;)Chúc mọi người bị lỗi phần mềm này cài thành công!!!;);;)

Cái này thích hợp cho N70,N72 mà pác,e xài n6600 vậy có ổn k??

chipcoi88

Mình install trên 7610 nhưng khi khởi chạy thì nói báo là 'không hộ trợ 1st và 2st' . Có ai bị như mình không vậy

Whinny

Em dùng cho con 6681 vào chỉnh sửa đc một lúc là nó báo "bộ nhớ hiện tại ko đủ".sau đó đồng nghĩa với việc không thể lưu.
mặc dù em vừa restart là vào nó lun,ram vẫn 6-7mb.c:7mb,không hiểu sao nó lại bảo em thiếu mới hài chứ.=))
các anh giúp em vấn đề này với nhé.
thanks!

NGUYENTRANDUNG

Em dùng cho con 6681 vào chỉnh sửa đc một lúc là nó báo "bộ nhớ hiện tại ko đủ".sau đó đồng nghĩa với việc không thể lưu.
mặc dù em vừa restart là vào nó lun,ram vẫn 6-7mb.c:7mb,không hiểu sao nó lại bảo em thiếu mới hài chứ.=))
các anh giúp em vấn đề này với nhé.
thanks!

Ram mở ứng dụng và Ram khi lưu ảnh là khác biệt!!! Chọn lưu ảnh sau khi sửa đổi làm tăng kích thước quá lớn không đủ RAM là chuyện thường>>>1 tập tin png chỉ 6kb sau khi edit có thể lưu lại 1.24MB mất 3 phút. Ram kém thì 1s đủ out=))

Whinny

Ram mở ứng dụng và Ram khi lưu ảnh là khác biệt!!! Chọn lưu ảnh sau khi sửa đổi làm tăng kích thước quá lớn không đủ RAM là chuyện thường>>>1 tập tin png chỉ 6kb sau khi edit có thể lưu lại 1.24MB mất 3 phút. Ram kém thì 1s đủ out=))

ẹc em sửa kái ảnh có mấy chục kb àh,:-/,chưa sửa cái nào trên 200kb:-?,
khi sửa vẫn cứ báo "bộ nhớ không đủ" như thường.:))

nolis

Cái này tải bắng điện thọai về bỏ 7z giải nén lại bị chuyển sang trình duyệt nét của máy mới đau chứ. Vậy là sao anh Dũng?

TruBic

Well-Known Member
Cái này tải bắng điện thọai về bỏ 7z giải nén lại bị chuyển sang trình duyệt nét của máy mới đau chứ. Vậy là sao anh Dũng?
Ah, có lỗi trong quá trình dow đấy bạn. Bạn thử dow lại xem, nếu vẩn lỗi vậy phải dùng PC dow rồi bạn à.

Whinny

Bạn có thể nói rõ không? Không đủ bộ nhớ khi lưu hay khi sửa ảnh?Chưa gặp trường hợp này bao giờ
Dạ là khi em sửa ạh, chẳng hạn em chèn 1 từ vào ảnh thì khi em ấn ok để đặt thì nó báo bộ nhớ hiện tại không đủ, và những lúc như vậy thì thường là không lưu được ảnh,
Thế đấy ạh??
Thanks!
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

Dạ là khi em sửa ạh, chẳng hạn em chèn 1 từ vào ảnh thì khi em ấn ok để đặt thì nó báo bộ nhớ hiện tại không đủ, và những lúc như vậy thì thường là không lưu được ảnh,
Thế đấy ạh??
Thanks!
Posted via Mobile Device

Bạn đã thử với tệp png khác? Ram khi dùng ID cũng khá nặng, cũng may mắn trên N70 không thiếu hụt