• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner v1.40.Beta2_SymPViet

987520

không giúp tui thì thôi chứ sao nói vậy mà ai co thể tìm font giùm được không

987520

cho xin lỗi đi mà vì cài xong mà dùng chưa được nên bực bội thôi.xin lỗi nha giúp mình đi mà(mấy bác trên diễn đàn dễ thương lắm đó )hihi

anhcoj

sao mà cài xong rồi mà cái font chữ toàn là ô vuông thế này
Bạn cài cái này nhé.sẽ hết lỗi ô vuông nè.nhớ khởi động lại máy đó.
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/163569404/96f8e015/Fonts_chuan_da_ngon_ngu_for_os.html
[/DOWNLOAD]

987520

UI CÁI NÀY MÌNH CÀI LÂU RUI HỒI DÙNG UCWEB KIA MÀ BÂY GIỜ CÀI VÀO NŨA CÓ SAO KHÔNG

MÀ CHO MÌNH HỎI THÊM CÓ CÁCH NÀO LÀM CHO RAM 7610 LƠN LÊN CHÚT KHÔNG CHỨ CÀI MẤY CÁI FONTS NÀY VÀO THÌ CHÍM HẾT RAM NÊN XEM PHIM ONLINE KHÔNG ĐƯỢC NÓ BÁO BỘ NHỚ ĐẦY HOÀI

Không viết hoa cả bài viết nhé bạn !!!

Last edited by a moderator:

anhcoj

Với bộ fonts này mà cài cho 7610 là rất hợp lý đó. Dung lượg ko lớn,hiển thị đa ngôn ngữ.Fonts ko hoa mỹ nhưng khá dễ nhìn, nét đậm vừa. Tuy nhiên nó có 1số lỗi nho nhỏ ko quan trọg. Về ram thì bạn có thể nén ram chút định nhưng ko ăn thua.Xài os8. 1 cho khoẻ bạn àh,đỉnh nhất v2 đó.

hailua90

UI CÁI NÀY MÌNH CÀI LÂU RUI HỒI DÙNG UCWEB KIA MÀ BÂY GIỜ CÀI VÀO NŨA CÓ SAO KHÔNG

MÀ CHO MÌNH HỎI THÊM CÓ CÁCH NÀO LÀM CHO RAM 7610 LƠN LÊN CHÚT KHÔNG CHỨ CÀI MẤY CÁI FONTS NÀY VÀO THÌ CHÍM HẾT RAM NÊN XEM PHIM ONLINE KHÔNG ĐƯỢC NÓ BÁO BỘ NHỚ ĐẦY HOÀI

Không viết hoa cả bài viết nhé bạn !!!

làm gì có cách làm ram lớn lên trừ khi mua máy mới hỏi gì kì vậy bác phon dùng cho 7610 thì dùng cái trên là hợp lý rồi nếu bác đã cài mà vẫn có ô vuông khi dùng ID là rất vô lí
kết luận bác nguyennguyen221981 nói đúng bác này là vua SPAM:ar!

anhcoj

Bạn xài fonts nào thế mà vẫn bị ô vuông vậy? Bạn xài fonts trên xem nhé.Đảm bảo ok, mình đã test trên N70.