• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner v1.40.Beta2_SymPViet

Whinny

Bạn nên dùng bản tổng hợp mới nhất
1bản cho 0s8.1 của Vothien post .
1bản cho 0s7, 8 của NTD post
N70 bạn dùng cái cho 0s8.1(khoảng11mB)

Cho minh hoi tai sao cai duoc roi nhung khoi dong den vao muc chon ngon ngu la no bao loi la phan mem nay khong ho tro s60v1 va v2 la sao vay minh xai 6670(xinn dung xoa bai cua minh vi minh viet tren di dong nen khong co dau duoc)cam on

h04ngl0ng

Do máy bạn cài k đủ python thôi. Máy 6600 của mìh còn cài đc nữa mà. Bạn thử tìm bộ python khác xem sao

Cho hoi co ai giup minh voi duoc khong.Minh da cai luon python 1.60 roi nhung ma van khong duoc la sao no cu bao loi la khong ho tro cho may s60 1st va 2nd la sao,ai co python nao cho may 6670 khong vay(xin dung xoa bai,vi online tren mobile)cam on.

anhcoj

Thì nghĩa là máy bạn ko phù hợp bộ python ấy. Tìm đúng bộ python cho dòng máy của mình nhé.

DreamLand

Thì nghĩa là máy bạn ko phù hợp bộ python ấy. Tìm đúng bộ python cho dòng máy của mình nhé.
Mem đó đã ra đi zĩnh ziễn ùi.

Mình dùng N70.Khi cai thì nó báo File drop.Thế là sao nhỉ

Mình chưa gặp lỗi này bao giờ, có phải File corrupted không bạn, nếu là lỗi này thì file bị hỏng, bạn tải lại nhé :)

manhcuongst

Đúng rồi anh ah.File corrupted anh ah.Em thử tải lại mấy lần file trên rùi.Vẫn bi như vậy

DreamLand

Mình đã thử download bằng Mobile, sau đó dùng Xplore xóa đuôi 7z và giải nén gói zip ra thì vẫn cài bình thường bạn à :)

anhcoj

Lý do là gì thế DreamLand?? Sao bị ban nhanh thế nhỉ! Onl mobile khó sreach thông tin qúa đi.@MANHCUONGST: Bạn dow bằng đt phải ko? Nếu dow từ đt thì rất hay xảy ra tình trạng trên.Dow trên PC cho chắc.

987520

chào các bạn cho mình hỏi sao không cài cho 7610 được vậy
mình đã cài hết python rồi mà vẫn khong được
python 1.60 cũng bó tay cài xong thì vào nó văng ra là sao có bộ python nao dây dủ cho 7610 cho xin với
cho mình hỏi yêu cấu đầy đủ đẻ sử dụng được phàn mềm này thì cần cài những gì

Last edited by a moderator:

Auto

Xóa hết python, mega...
Cài 1file này vào là dùng đc.
Here => http://files.myopera.com/vothienpda/blog/Python 1.6.0.sis

987520

mình đã cài được rồi nhưng không hiển thị phông chữ toàn la ô vuông không à giúp với mặt dù máy đang dùng font đa ngôn ngữ mà

anhcoj

Hình như chưa có topic nào hd tạo con dấu với cái này bạn àh. Nhưng nói thật là sản phẩm từ nó cũng ko đc đẹp cho lém. Mình cũng từng làm con dấu với em này rùi. Mà sao bạn ko xài cái MSZ_scr, Chụp ảnh màn hình với con dấu rất đơn giản.NTD đã up rùi đó bạn.

987520

umh cảm ơn bạn nhiều lắm mình thấy hướng dẫn cũng được mà bạn ơi sao mình cài nó không nỗi font tiêng việt vậy khó sư dụng quá mà mình đã cài font đa ngôn ngữ rồi mà