• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMELO-đẳng cấp music player

Hoden

Super V.I.P
mình xin đóng topic nha. khi nào fix lỗi xong Kienvp nhớ PM mình mở lại

kienvp

@kienvp bn nên test pm trước khi up, chứ pn toàn up pm ko chạy đc ko zậy. Đây là ý kiến nhỏ của mjh pn nên xem lại

Đồng ý kiến với bác
V0.97 vẫn ko chạy dc.........................

forum chỉ cho post PM full thôi mà... post PM như dậy làm người khác bi hụt hẩn... hix hix

mấy hn bực mình vì mấy cái này quá ~x(

xin thông báo với các bạn là mình cài cả bản bẻ khóa 0.90 và 0.97 đều chạy được cài vào ổ E :
hình minh họa của bản bẻ khóa 0.90 đây :

còn đây là 0.97 . cái này hay hơn bản 0.90 là có nhiều chức năng hơn ,có nút thoát và có thể quay ngang ,quay dọc được .

Chỉnh sửa cuối:

tadenday

mình cài chạy ngon lành cành đào chẳng hiểu sao mấy ông cài không được la như chợ vỡ >:)

bigboo

hay là do nhiều nhạc quá ko load đc nhỉ? Mình có hơn 800 bài :-??

thanhtamlx

mình cài chạy ngon lành cành đào chẳng hiểu sao mấy ông cài không được la như chợ vỡ >:)

OK. Cái của mình vẫn chạy ầm ầm bất kỳ phiên bản nào. Chạy rất tốt trên bản 0.97

luuquoctoan

kienvp ơi, lên web đó rồi đăng kí sao? cái IMEI thì biết rồi, còn cái DSPDA thì sao? hướng dẫn giùm mình với

tadenday

kienvp ơi, lên web đó rồi đăng kí sao? cái IMEI thì biết rồi, còn cái DSPDA thì sao? hướng dẫn giùm mình với

bác toan tham quá . người ta chỉ cho xin một thứ thôi chứ vô xin cả hai . topic xin code imelo đóng cửa rùi . bg chỉ xin được code của pm Slideunlock thôi .

luuquoctoan

bác toan tham quá . người ta chỉ cho xin một thứ thôi chứ vô xin cả hai . topic xin code imelo đóng cửa rùi . bg chỉ xin được code của pm Slideunlock thôi .

^^ thì biết đóng cửa rùi, mà biết đâu người ta cho thì sao, để ý tui quá ha.

mrquyen1993

các bác ơi có v0.98 rồi đây này
Change log

Version v0.98(1)

- Improve Album flow performance
- Improve Sound Quality
- Fix bug in Equalizer menu

Version v0.97

- Fix some memory leak.
- Add Equalizer.

Link down http://www.mediafire.com/?d523rmv1h3lwb35 a e test đi mình ko mang theo dế đây là bản trial nhé

kienvp

thêm được Equalizer . cái nì mà tạo thêm được list nhạc nữa thì hay .
bản dùng thử hạn chế 1 số chức năng ....

Chỉnh sửa cuối:

ronaldo07mu

Đã cài thử tất cả các phiên bản trong topic này, thử cài trên cả ổ E lẫn C, tình trạng chung là vào cái out ra luôn, bó tay :D

kienvp

Đã cài thử tất cả các phiên bản trong topic này, thử cài trên cả ổ E lẫn C, tình trạng chung là vào cái out ra luôn, bó tay :D

chắc bác nhiều nhạc quá nó load không nổi . mình có hơn 100 bài .cài bản nào cũng xào được hết .

thanhhaudesign

Minh cai phien ban 0.97 su dung duoc khoan ba bon lan roi khong su dung duoc luon, click vao bieu tuong la bi out ra hoai!

ronaldo07mu

chắc bác nhiều nhạc quá nó load không nổi . mình có hơn 100 bài .cài bản nào cũng xào được hết .

Máy em chính xác là có 192 bài, chắc là có vấn đề khác chứ ko phải do số lượng bài hát :D

kienvp

Máy em chính xác là có 192 bài, chắc là có vấn đề khác chứ ko phải do số lượng bài hát :D

THế thì mình cũng chịu . số lượng người d được và số lượng người không dùng được là ngang nhau . pm này vẫn chưa hoàn thiện đâu các bác chờ bản sau đi .chắc chắn là nó sẽ ra phiên bản mới liên tiếp .

bigboo

mấy bản mới toàn thấy thêm chức năng chứ có fix lỗi đâu, cứ thế chắc đợi đến khi skyfire hỗ trợ vn thì mới có bản hẳn hoi cho tất cả dùng đc mất :))

kienvp

mấy bản mới toàn thấy thêm chức năng chứ có fix lỗi đâu, cứ thế chắc đợi đến khi skyfire hỗ trợ vn thì mới có bản hẳn hoi cho tất cả dùng đc mất :))

nhiều người dùng được đó chứ . bạn thử tắt Rom trước khi chạy Imelo xem có được không ?