• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMELO-đẳng cấp music player

caotuanan

có bản nào hoàn hảo chưa?cài vào thì = mình nhìn nó,nó nhìn mình ---> đơ:D

trongvuvan

mới update lên firmware V51, cài soft này vào, chạy OK rồi, hình ảnh của nó cũng không được mượt mà cho lắm nhỉ?
có cái thay đổi cũng ngon roài, ke ke

wimax16vnn

Version v0.98 (4)

- Fix loading issue.

CÁC BẠN NÀO TRC KIA CÀI VÀO KHI CHẠY BỊ BUNG THÌ CÀI BẢN 0.98.4 NÀY SẼ OK NHA

tungtt

Đã có thuốc cho bản 0.98 chưa nhỉ, thấy cái này cũng hay ma không có thuốc nên bị hạn chế rất nhiều chức năng, ai có thuốc không vậy???

kienvp

Đã có thuốc cho bản 0.98 chưa nhỉ, thấy cái này cũng hay ma không có thuốc nên bị hạn chế rất nhiều chức năng, ai có thuốc không vậy???

không ai có đâu bạn .pm của hãng này bẻ khó lắm .

tungtt

thảo nào làm rõ lâu ra là vì thế chăng ?? =))

Chắc 2 năm qua nó nghiên cứu cái khóa chứ không nghiên cứu làm chương trình hehe, nghe bảo đã có cách đăng ký PM này rồi mà, chỉ cần dùng cái Encrypt gì đó gỏ IMEI máy mình vào rồi nó sẽ cho ra chuổi Encrypt code chép cái code đó post lên la nó sẽ cung cấp key cho mình...

bigboo

Chắc 2 năm qua nó nghiên cứu cái khóa chứ không nghiên cứu làm chương trình hehe, nghe bảo đã có cách đăng ký PM này rồi mà, chỉ cần dùng cái Encrypt gì đó gỏ IMEI máy mình vào rồi nó sẽ cho ra chuổi Encrypt code chép cái code đó post lên la nó sẽ cung cấp key cho mình...

nghe nói là ntn hả bạn? nói rõ hơn 1 tí đc ko?