• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iMeLo v0.99(2) S60v5^3 - Phiên Bản Chạy Tốt Trên S60v5

kutamitsu

bản mới có option rồi a bác ntv tí về check thử đang ngoài hàng :D, option nó có chức năng gì vậy?

kieu21

chác tại em số đen đã *#7370 rùi cài lại đăng kí 0000 mah vẫn báo sai:(

kutamitsu

way bản trước reg code được bản này ko được ông ơi. reg 0000 ko được hix

Ntv_79

way bản trước reg code được bản này ko được ông ơi. reg 0000 ko được hix

Đã nói là bản sau ko cần code mà! Gỡ bản trước trước khi cài bản mới! Ko dùng được thì tự tìm hiểu xem máy mình thế nào. Có thể bản bẻ nên xung đột với PM nào đó... 4mat được máy để test là tốt nhất! Mình dùng từ đó tới giờ luôn..

Thêm vài scr cho anh em nè!

Không nhập gì cả và máy trên 800 bài hát luôn!

Chỉnh sửa cuối:

ldnvinh

hic,sao e đã gỡ đi và cài bản mới mà Option vẫn chỉ có vậy nhỉ???K có j khác cả bác ạ!!!

Ntv_79

hic,sao e đã gỡ đi và cài bản mới mà Option vẫn chỉ có vậy nhỉ???K có j khác cả bác ạ!!!

Gỡ hết đi xong kiểm tra lại file cài xem có nhầm lẫn gì chăng? Mình cài phát ăn liền (xem hình bài trước). Option đầy đủ chỉ có Sound và Coverflow chưa hoạt động do tác giả chưa fix xong.

kutamitsu

option cũng vẫn như bản trước mới chán thế có điên ko. chả hiểu máy mình bị làm sao.