• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iMeLo v0.99(2) S60v5^3 - Phiên Bản Chạy Tốt Trên S60v5

binhh91

sao tui cài xong nghe được 4 bài hát là nó báo " imelo expired " là bị sao vậy ,
pro giúp tui cái !!!!!!!!!!!!!!

Ntv_79

sao tui cài xong nghe được 4 bài hát là nó báo " imelo expired " là bị sao vậy ,
pro giúp tui cái !!!!!!!!!!!!!!

Exit rồi vào lại coi sao. Khởi động lại máy. Xóa đi cài lại. Nói chung cái này bẻ nên cũng hơi khó tính chút. Thỉnh thoảng có người chắc ko dùng được!

phuonghoangdn

minh down ve cai dc,nhung play hon 10 phut la out. va dk nhap 0000 thay chuc mung, nhung vao menu ko khac gi! bo tay.

bluewind92

tớ cài vào, đăng ký thành công nhưng ấn tùy chọn thì chỉ có about, regis vs exit, chẳng có chức năng gì nữa cả :|

Ntv_79

Mình cũng vậy!
Menu option chưa dc mở rộng! Không biết sao! Đang xài CFW của mt

Xóa bản cũ cài bản đính kèm ở dưới: New____iMeLo v0.98.5 S60v3 S60v5 S^3 SymbianOS9.x -By-R@me$h_95% option da duoc mo.rar‎
Nếu format được là tốt nhất rồi cài bản đó!

kakiko

Bản này đăng kí với mã số là nhiêu vậy bạn?
Mình đăng kí với 4 số 0 ko được

Grindelwald

bác nào có thể kiếm giùm em cái key của bản này ko...nó báo imelo is expored rồi..chán wa vào about nó báo registered rồi mà

bigboo

cho minh xin link media fire dc ko? Bam vao thang cha down dc :(

Posted via mobile device

kaikool

cái trên mobile9 mình d0wn tất rồi. Chẳg bản nào k bị hết hạn đâu ;-S chán lém.
Chương trìh nè rõ hay...
MÀ bác chủ 2pic ui, sao e k d0wn được nhỉ? Nó hiện attachment...

Ntv_79

cái trên mobile9 mình d0wn tất rồi. Chẳg bản nào k bị hết hạn đâu ;-S chán lém.
Chương trìh nè rõ hay...
MÀ bác chủ 2pic ui, sao e k d0wn được nhỉ? Nó hiện attachment...

Chắc tại diễn đàn mình có một thời gian bị lỗi nên file attact đã hỏng, bạn nào còn thì up lại giúp nhé!