• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

sontuoc

chết em rồi...sao nó lại toàn tiếng Nga thế này...potay. bác nào có bản tiếng Anh ko

phamvanquoi

Mình đang cần bản 5.07 full. Ai có share giúp mình nhé. thanks

của bạn đây http://www.mediafire.com/?fnrdx9hh46bdz5i
mình cài bải v7.0.5 từ trang chủ với cái trial reset thấy ok lắm mà bạn đâu cần phải cài chi bản v5.07 này, chỉ cần mỗi lần khỡi động máy phải chạy file trial reset này trước khi ấn gọi (chỉ cần đưa vào startup là ok ) xài cả tháng mà ko vấn đề gì hết

voocman2008

của bạn đây http://www.mediafire.com/?fnrdx9hh46bdz5i
mình cài bải v7.0.5 từ trang chủ với cái trial reset thấy ok lắm mà bạn đâu cần phải cài chi bản v5.07 này, chỉ cần mỗi lần khỡi động máy phải chạy file trial reset này trước khi ấn gọi (chỉ cần đưa vào startup là ok ) xài cả tháng mà ko vấn đề gì hết
Reset chỉ hết phần kiểm tra hạn sử dụng thôi. Thực tế là khi bấm danh bạ để gọi thì không được, chỉ có thể tìm dan bạ theo số điện thoại thôi... Bởi thế theo mềnh, sử dụng trial reset vẫn không được (mình đang xài SS I900 và HTC Touch II, phải chuyển qua Inesoft 5.07 hết)

zaku91

mình cài cái này để fullscreen thấy ảnh mờ hơn so với lúc lựa chọn thì phải !!!!!!!!!!!

kendulove

cac bac cho em xin KEY cua INESOFT PHONE 6.xx (beta & final) e cai thu xai thay hay nhung may bua nay kiem key nhung ko co

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
cac bac cho em xin KEY cua INESOFT PHONE 6.xx (beta & final) e cai thu xai thay hay nhung may bua nay kiem key nhung ko co
Bạn vui lòng không xin key ở đây nhé. Hiện tại PM này chưa có Full mà chỉ dùng PM Reset Trial để kéo dài thời hạn dùng thử thôi.

longcnt

Cài Inesoft Phone 5 này nè
Cái này không cần KEY chỉ cần cài ra và đăng ký với bất kỳ một số nào là OK rồi,
Lưu ý: không nên UPDATE vì nó sẽ bị back list
THANK!