• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InvisibleShooter - ĐIỀU KHIỂN PPC CHỤP ẢNH TỰ ĐỘNG

buonwaaa

Cái nì hay đấy, nhưng trong quá trình chụp nó k tắt camera hả bác? Nghĩa là chụp xong 1 cái nó tắt đi, 5' sau bật lên lại, làm vậy cho an toàn ;;) mà có thêm camera chắc good á. By the way, cho mình xin cái link down :-??

buonwaaa

Vẫn down bình thường mà, nhưng sao thiết lập thông số trong fan automatic để thử, mà ngồi mòn cả mắt nó cũng k chụp :-s

thanhvieno2neo

mình cài được rồi và xài tốt
nhưng sao chỉ chụp được có 1 tấm à. mình xài neo
phải chụp kiểu sport. nhưng vậy là quá pro
thanks tác giả nha

minhcanvao

mình cài được rồi và xài tốt
nhưng sao chỉ chụp được có 1 tấm à. mình xài neo
phải chụp kiểu sport. nhưng vậy là quá pro
thanks tác giả nha
bạn cài như thế nào,bạn chi cho mình cách cài được không,ai đấy biết cách cài bằng file exe đi

PhongQuang

Super V.I.P
bạn cài như thế nào,bạn chi cho mình cách cài được không,ai đấy biết cách cài bằng file exe đi
Bạn kết nối PPC với PC qua Microsoft ActiveSync sau đó chạy file xxx.exe trên PC để làm tiếp các bước tiếp theo là OK.

minhcanvao

Bạn kết nối PPC với PC qua Microsoft ActiveSync sau đó chạy file xxx.exe trên PC để làm tiếp các bước tiếp theo là OK.

mình dùng win vista nên không cài các phần mềm kết nối giữa điện thoại với máy tính,cứ cắm vào là nó nhận điên thoại luôn,mình cũng thử cắm vào rồi chạy file exe đấy,nhưng chẳng biết nó cài vào đâu nữa,cài vào PC hay PPC thì không biết,nhưng mình kiểm tra thử trong máy xem có cài ji được cài thêm vào hay không thì chẳng thấy có gì mới được cài,hay bạn chuyển sang file CAB cho mình,mà việt hóa nó luôn thì càng thank bạn nhiều ;;)=D>

blackdoor

Manager
Với Vista bạn cần cài Windows Mobile Device Center vào PC, cắm PDA vào và cài tệp exe từ PC qua PDA.