• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.3.3 Custom - iP 3Gs All Boot với Sn0wbreeze 2.7.3 (Untethered)[13-05-2011]

ducthang

redsn0w báo unable regconize specified IPSW là do bạn chỉ tới chọn ko đúng fw thui ko liên quan đến tick hay không tick vào dòng nào hết;;);;)
Bệnh này ko phải do nhầm fw mà b nên copy FW ra ngoại destop sẽ hết bị lỗi trên

trung_SH

xin hỏi có build cho các bản 3G và 3GS có add sẵn untrasn0w không bác????

thqt1b

redsn0w báo unable regconize specified IPSW là do bạn chỉ tới chọn ko đúng fw thui ko liên quan đến tick hay không tick vào dòng nào hết;;);;)

Chính xác là như vậy. Do đã lâu ko đụng đến việc này nên mình có lúng túng (tính đem ra tiệm). Mình restore bản Custum -> emergency call -> down fw gốc -> chạy redsn0w -> chọn fw gốc -> không tick vào dòng nào trong redsn0w -> ok (chưa có sóng mobi) -> đi ngang quán cafe -> add source -> thành công. Như vậy có đúng bài ko?

thqt1b

Có một số game như first touch soccer 1.0 báo lỗi khi cài trên fw 4.3.3, mặc dù trên 4.1 vẫn chạy phà phà. Chắc do chưa tương thích???

AnhPheCT

Có một số game như first touch soccer 1.0 báo lỗi khi cài trên fw 4.3.3, mặc dù trên 4.1 vẫn chạy phà phà. Chắc do chưa tương thích???

Chưa cài AppSync for 4.0+ ko thể cài file *.IPA được!

qweasd2008

iphone 3gs lock 4.21 đã jailbreak (= redsn0w ko hiểu sao vẫn hiện táo ) đưa về DFU rùi restore bản của bác chủ 2pic mà ko đc , itunes nó cứ báo lỗi 3194
ai bít nó bị sao ko ?

ducthang

iphone 3gs lock 4.21 đã jailbreak (= redsn0w ko hiểu sao vẫn hiện táo ) đưa về DFU rùi restore bản của bác chủ 2pic mà ko đc , itunes nó cứ báo lỗi 3194
ai bít nó bị sao ko ?
Chưa lưu shsh thì nó báo vậy 3194

qweasd2008

máy có luu shsh 4.1 và 4.3.3 mà !
mấy bản custom đown trên này về ko dùng đc bản nào hết chán quá !
vừa thử restore lại bản FW 4.1 gốc thì nó lại nhận mới điên chứ >.<!

mà restore rùi jailbreak kiểu gì cho nó ko ăn táo sau khi khới động đây , ai giúp mềnh với !

AnhPheCT

máy có luu shsh 4.1 và 4.3.3 mà !
mấy bản custom đown trên này về ko dùng đc bản nào hết chán quá !
vừa thử restore lại bản FW 4.1 gốc thì nó lại nhận mới điên chứ >.<!

mà restore rùi jailbreak kiểu gì cho nó ko ăn táo sau khi khới động đây , ai giúp mềnh với !

Restore FW gốc thì BB bị nâng lên 5.14 rồi! iP 3Gs Lock thì JB = Redsn0w 0.9.6rc6 nâng tiếp bb lên 6.15 và cài Cydia vào Cydia cài Ultrasn0w unlock.
Cứ làm theo HD bài 1 là restore FW này bình thường.

phamkham

restore itunes toàn báo file corrup ,ghép nối như hướng dãn đàng hoàng rồi mà,:-(