• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP Games] iSutra [cấm teen] Việt hoá

HaChau

Super V.I.P
Theo Wiki tiếng Việt:

Kama Sutra (tiếng Phạn: कामसूत्र, Kāmasūtra) là một tài liệu Ấn Độ cổ chứa những câu châm ngôn về tình yêu được viết bằng tiếng Phạn, trong đó đề cập đến vấn đề tình dục. Tác phẩm gồm khoảng 1.250 khổ thơ do Mallanaga Vatsyayana, một nhà nghiên cứu tôn giáo sống ở Pataliputra, phía bắc Ấn Độ, viết ra. Một cuốn sách rất tuyệt vời về trong tình dục, giúp bạn hiểu sâu sắc về tình dục và mang lại hạnh phúc cho cuộc sống vợ chồng.

Có lẽ do vấn đề nhạy cảm nên Apple không chấp nhận đưa phần mềm này lên App Store, do vậy (may??? :D ) là ứng dụng này đã được đưa lên Cydia (nguồn iSpazio.net) miễn phí dưới dạng donate nếu có thể.

Một số hình ảnh tham khảo:

VIỆT HOÁ
Cài đặt:
Tải file đính kèm về để giải nén.
- Nếu đang dùng gói tiếng Việt => copy thư mục vn.lproj vào thư mục cài iSutra (Applications\iSutra.app).
- Nếu đang dùng tiếng Anh => copy toàn bộ các file trong thư mục file nén vào thư mục English.lproj đường dẫn như trên.

HaChau

Super V.I.P
Post vào box Game thật ra cũng không thể coi là hợp lý vì nghiêm túc mà nói đây là ứng dụng phục vụ giáo dục. Do vậy, topic này không bàn đến vấn đề khiếm nhã, mọi vi phạm sẽ bị xử lý nghiêm.
Qua thử nghiệm đã có thể Việt hoá được.

Nếu điều kiện cho phép thì mình sẽ Việt hoá đầy đủ phần mềm này, dành tặng các bạn đã có gia đình.

HotelHoangMinh

vậy bạn Việt hóa phần mềm này rồi gởi cho người cần dùng. Vốn tiếng Anh mình bị hạn chế nên bạn thông cảm. À quên mình dùng Symbian S603rd thì dùng phần mềm này bản Việt hóa được không bạn?

dolphin

cái này có bản tiếng việt thì hay quá,a HaChau việt hóa cho a e cùng thg thức với :D

manly_boy_9x

Cái này quả thực quá hay. Em mới 19 tuổi, kinh nghiệm còn non quá. Bác HaChau giúp anh em việt hóa đi ạ. Cảm ơn lắm lắm.

hasitinh

Cái này e lấy trên cydia o đc a hachau co thể đưa lên cho mọi ngừơi dc o!

Chỉnh sửa cuối: