• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP Games] iSutra [cấm teen] Việt hoá

hociphone

Copy theo đường dẫn /private/var/stash/application.utlzPha. Nhưng chạy không được.

HaChau

Super V.I.P
Đại công cáo thành!!! Đã Việt hoá xong 100%.
File và cách sử dụng update ở bài đầu.

Chúc các bạn có cuộc sống lứa đôi hạnh phúc.

malanh

wow, soft này hay đây,có hướng dẫn bằng chữ nữa,hay hơn kamusutra nhiều...

quydylan

Member
rất bổ ích cho các quí ông có vợ bảo vệ hạnh phúc , hihi ... cám ơn a nhé , nhấn thanks nào :D

hoanghiep339

cái này có gì hay vậy ta mà thấy ai cũng khen hết vậy kà !!!!

hì!!! cũng hay nhưng chưa có bồ và cũng no vợ nên ko cần lém

Last edited by a moderator:

hideri

bác ơi, e down file IPA của bác về, cho được vào Itunes nhưng sync vào Iphone thì không được. Khi sync không báo lỗi gì nhưng không thấy hiện app trên iphone.

gabeophi

Bác hideri thử delete trong ip rồi sync lại xem sao!Chứ mình vừa test xog,được mà bạn,ipa này đã việt hóa sẵn luôn rồi.Thanks bác NHT rất nhiều

hugononameee

link của bác trọng bị die rồi kìa.up lại cho anh em đi nè

sorry bác trọng nha.Tại đường truyền nhà em gà.

HaChau

Super V.I.P
hachau send cho mình với nha cám ơn bạn nhiều
matnaden619@yahoo.com
đợi bạn........
Link trên có bị sao không hả bạn?

Hiện tại đã có iSutra 1.1 trên Cydia.
Một số thay đổi:
Sửa lỗi: nội dung mail, tư thế "Monkey" đã có hình ảnh, thêm trang "Thank's giving" (thay cho popup liên quan đến donate)
Một vài thay đổi nhỏ khác.

Khi update từ Cydia lên 1.1 thì cơ sở dữ liệu đã Việt hóa không bị ảnh hưởng gì cả.

haicasper

Chào các bác e là Newbie,thấy Soft này hay quá e liền down link .ipa để cài qua Itunes cho nhạnh,cài được rồi nhưng khi tap vào đó,được hình chờ một lúc rồi tự dưng thoát ra ngoài springroad luôn,nó có bị đụng với soft nao không,các bác giúp e cách khắc phục với.Thanks các bác nhiều....

huybep

Các bác ơi sao em ko tìm thấy iSutra.app trong Applications là sao vậy hả các bác? mong các chỉ giáo ạ. Em xin cảm ơn!

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác ơi sao em ko tìm thấy iSutra.app trong Applications là sao vậy hả các bác? mong các chỉ giáo ạ. Em xin cảm ơn!

Bạn cài iSutra từ Cydia trước đã mới thấy được, nó nằm trong đường dẫn này => /private/var/stash/Applications.xxxxx