• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone FW Custom 3.1.2 cho 2G và 3G WORLD

daicadaubo90

tối qua thức cả đêm với em 2g 8gb làm phát lên thấy chạy nụt lém, chạy gaem phê phê, up fw xong sync game trực típ lun rất lẹ, hơi bị kết bản này rùi đấy

PhamQuang

Manager
Đúng là bản FW được làm khá chuẩn và kỹ thuật.
Mọi thứ gần như đầy đủ mà vẫn giữ nguyên phong cách của FW nguyên bản.
Cám ơn Zenki đã cung cấp và sưu tầm Link.

kythuat

chờ đợi bản cho 3Glock, hy vọng PIN ok hơn, các bác nào up dc rồi, báo cáo tinh hinh sử dụng cho anh em với

vinhntcdc

E down đến 2 lần 3 cái file này về nhưng khong thể nào Merge lại được. Có bác nào biết xin giúp em với hoặc cho em cái link khác. Link up trên Zshare và rapidshare down toàn bị failed.
Tks các bác!!!

XuanTruong

Super V.I.P
E down đến 2 lần 3 cái file này về nhưng khong thể nào Merge lại được. Có bác nào biết xin giúp em với hoặc cho em cái link khác. Link up trên Zshare và rapidshare down toàn bị failed.
Tks các bác!!!

Bạn dùng chương trình nối các File lại với nhau như HJSplit chẳng hạn (Kiếm trên NET Free)!

IPHONE12

Tks các bác!!!

mình down về nối lại b.thường mà.bạn dùng chương trình nối file như bác xuântrưong nói ý.

IPHONE12

down về 2 hum nhưng chưa up thử vì ngại cài lại quá.ai up rồi cho hỏi winterboard, open ssh chạy đc trên fw nay không

Zenki

Super V.I.P
down về 2 hum nhưng chưa up thử vì ngại cài lại quá.ai up rồi cho hỏi winterboard, open ssh chạy đc trên fw nay không
Winterboard, OpenSSH chạy tốt trên 3.1.2 nhé bạn :D Tested on 3GS LOCKED ;)

achille2k

Đã sài ok với ip 2G nhưng mà chẳng thấy khác tý dề. Hy vọng cái notification nó chạy được thì nó vẫn thế trơ như đá! :(

XuanTruong

Super V.I.P
Đã sài ok với ip 2G nhưng mà chẳng thấy khác tý dề. Hy vọng cái notification nó chạy được thì nó vẫn thế trơ như đá! :(

Trước mắt thấy thêm được cái "Hiển thị % Pin" nên khỏi phải cài thêm!:))